หัวข้อ: ฟังเพลงบ่ได้ครับ ผมไช้ wmp 9 เเต่ว่าผมโหลดโปรเเกมมาไหม่จากบ้านมหา เลยเป็นดังภาพค

fat
    Guest

ฟังเพลงบ่ได้ครับ ผมไช้ wmp 9 เเต่ว่าผมโหลดโปรเเกมมาไหม่จากบ้านมหา เลยเป็นดังภาพค

ปกติผมฟังได้ครับ เเต่ผมโหลดโปรเเกรม 1 video converter เลยฟังบ่ได้ เวลาเปิดมามันเป็นโปรเเกรมอื่นเล่น บ่แมนwmp ครับ เต่มันบ่โหลดครับ
    ผมเเก้ไข wmp ตามที่ดูมาเเล้วยังไม่ได้ ช่วยบอกทีครับ อีกอย่างครับ เวลาผมเข้าฟังผมมักกด ไฟล์ เซฟที่อยู่ของเว็บไว้
    เเล้วผมกะไปเข้าที่ผมเซฟมันฟังได้ครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ฟังเพลงบ่ได้ครับ ผมไช้ wmp 9 เเต่ว่าผมโหลดโปรเเกมมาไหม่จากบ้านมหา เลยเป็นดังภาพค

ปัญหานี้อาจเกิดจากการติดตั้ง video converter ลงไป แล้วปลั๊กอินมิเดียตัวเก่าถูกลบไป

ลองอัพเดท wmp เวอร์ชั่นใหม่ครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Tags for this Thread