หัวข้อ: คนไม่มีสิทธิ์ - ฮิวโก้ (เด็กน้อยขับร้อง)

รอบยิ้มพิมใจ คนไม่มีสิทธิ์ - ฮิวโก้ (เด็กน้อยขับร้อง)

เพลง : คนไม่มีสิทธิ์
    ศิลปิน: ฮิวโก้ จุลจักร จักรพงษ์
    นักร้องสมัครเล่น : เด็กน้อยน่ารัก

อยากรู้ ใจเธอมีฉันหรือเปล่า
    อยากรู้ ว่าเธอได้ยินบ้างไหม
    ก็เสียงใจมันบอก ว่ารักเธอมากมาย
    ร่ำร้องเรียกภายในใจเท่านั้น
    ก็รู้ ว่าคงเป็นไปไม่ได้
    ก็ไม่ ต้องการให้เธอเสียใจ
    แค่คนๆเดียว ไม่มีค่าเท่าไร

กลัวฉันไปทำลาย หัวใจเธอ
    ฉันมันคนไม่มีสิทธิ์ ถ้าคิดรักเธอจะผิดไหม
    ขอช่วยทำให้ฉันมั่นใจ ว่าเธอคือคนนั้น ที่ฉันรอ
    ไม่รู้ ต้องทนอีกนานเท่าไร
    ไม่รู้ ต้องรออีกนานแค่ไหน
    ไม่รู้เลยจริงๆ ว่าควรทำเช่นไร
    ให้เธอรู้ความในใจ ว่ารักเธอ

ดนตรี

ฉันมันคนไม่มีสิทธิ์ ถ้าคิดรักเธอจะผิดไหม
    ขอช่วยทำให้ฉันมั่นใจ ว่าเธอคือคนนั้น ที่ฉันรอ
    ไม่รู้ ต้องทนอีกนานเท่าไร
    ไม่รู้ ต้องรออีกนานแค่ไหน
    ให้เธอรู้ความในใจ ว่ารักเธอ
    ให้เธอรู้ว่าในใจ ฉันรักเธอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 12-10-2019 at 11:19.

มี VDO มาฝากนำจ้า อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 12-10-2019 at 11:21.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    น่าจะมีพระเอกมิวสิคนำเนาะค่ะ อิอิ

พระเอกคิวยาวจ้า...บ่ว่างงานเลยจ้า อิอิ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ผ่านมาได้ยินเสียงคุ้นๆหยุดฟังเสียงหวานๆ ประทับใจกับมิวสิกท่าไม่เคยเห็นเล่นกีฬาเสร็จมีการเก็บผัก
    กลับบ้านได้ด้วย
    คริคริคริ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ตามรอยสะใภ้อีสานมานะคะเนี่ย สบายดีหรือเปล่าดูในรูปผมขึ้นเยอะแล้วนะคะ

Tags for this Thread