หัวข้อ: ทำไม สมาชิกบ้านมหา ไม่ล็อกอิน

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

สว่างใจ ทำไม สมาชิกบ้านมหา ไม่ล็อกอิน

ในขณะที่ผมตั้งกระทู้อยู่นี้ ผู้ใช้งานในขณะนี้: 1847 ( เป็นสมาชิก 3 คน และบุคคลทั่วไป 1844 คน)

ท่านคิดว่าอะไรเป็นสาเหตุที่ทำให้สมาชิกบ้านมหาดอทคอม...ไม่ล็อกอินเข้ามาครับ ?

.....สำหรับผม จะเข้ามาแอบดูว่ามีกระทู้ไหนอัพเดทบ้าง หากมีกระทู้ไหนที่ลิ้งค์ภาพผิด ลิ้งค์คลิปผิด หรือพิมพ์ผิดเยอะ ถ้าผมเห็น ผมก็จะต้องล็อกอินเข้ามาแก้ไขให้ครับ

แต่ส่วนมากหากไม่รีบเร่งก็จะล็อกอินเข้ามา เผื่อว่าจะมีพวกเรามาทักทายใน ไฮ 7 จะได้ตอบกลับครับ ....คำถามข้างต้นเป็นเพียงอยากทราบเฉย ๆ ครับ

เพราะตอนที่ผมเข้ามาในเว็บบ้านมหาดอทคอมใหม่ ๆ คนเข้ามาน้อย แต่คนออนไลน์เยอะ ตอนนี้คนเข้ามาเยอะมาก แต่คนออนไลน์น้อย...ผมก็เลยสงสัย อยากถามความในใจของท่านครับ...อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 13-10-2012 at 09:31.

Tags for this Thread