หัวข้อ: ร่วมอวยพรคล้ายวันเกิดดีเจพล พระยาแลและพี่น้องที่เกิดมื้อนี้จ้า

ดวงดาว The Star ร่วมอวยพรคล้ายวันเกิดดีเจพล พระยาแลและพี่น้องที่เกิดมื้อนี้จ้า

มื้อนี้ 15 ตุลาคม 2555
    เป็นวันคล้ายวันเกิดของดีเจพล พระยาแล
    ตัวเล็ก ,บ่าวชัยภูมิ , Borworn , mamudc
    และพี่น้องที่เกิดมื้อนี้

ขอให้ทุกท่าน สุขกาย สุขใจ สุขภาพแข็งแรง
    คิดหวังสิ่งใดขอให้พลันสำเร็จ
    เงินทองไหลมาเทมาเด้อจ้า สาธุจ้า

ร่วมอวยพรคล้ายวันเกิดดีเจพล พระยาแลและพี่น้องที่เกิดมื้อนี้จ้า

ร่วมอวยพรคล้ายวันเกิดดีเจพล พระยาแลและพี่น้องที่เกิดมื้อนี้จ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    สุขสันต์วันเกิดครับอ้ายพล ขอให้มีความสุขหลายๆปรารถนาสิ่งได๋ขอให้สมปรารถนาครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    happybirhay สุขขีมั่นเสมอมันเครือใหม่ให่เจ้ามีอายุมั่นขวัญยืนมีแต่ความสุขและขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงเป็นที่ฮักที่แพงของพี่นอ้งบ้านมหาสุคนเด้อครับอ้ายพล พระยาแลรักและนับถือครับhbd:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula

อยู่ดีมีแฮงเด้ออ้ายเด้อ โรคภัยหายไวๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอให้ดีเจพลจงมีแต่ความสุข ความเจริญทั้งในด้านหน้าที่การงานและด้านครอบครับ ตลอดจนด้านการค้าขายขอให้ ใหญ่ ยาว ทน คิดสิ่งใด ให้สมใจปรารถนา แต่ห้ามคิดบาป อย่าลืมเทวดามือเหี่ยวๆอยู่บ้านทั้ง 2 องค์เด้อครับ มื้อนี้เฮ็ดให้ท่านได้ยิ้ม หัวเราะ หรือมีความสุข เพื่อเป็นบุญ กุศล บารมี ของเฮาที่สิต่อสู้อุปสรรคต่างๆ ที่จะเกิดขึ้นในวันข้างหน้า ให้ผ่านพ้นไปด้วยดีครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ลืมไป อวยพรให้เบิดทุกคน คือกันเด้อครับ ทั้ง ตัวเล็ก ,บ่าวชัยภูมิ , Borworn , mamudc
    และพี่น้องที่เกิดมื้อนี้ อย่าลืมอีกอย่างหนึ่ง ตื่นมาอาบน้ำแต่เช้า ไปใส่บาตร เฮ็ดทาน เพื่อความสบายใจของเฮาเด้อครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยศรีสะเกษ

สุขสันต์วันเกิดครับ
    ขอให้แข็ง ใหญ่ ยาวเ้ด้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ cute

Happpy Birth Day วันนี้ที่แสนสุข
    จงลืมทุกข์เศร้าหมองให้ผ่องใส
    สุขภาพดีปราศจากโรคและภัย
    เรื่องร้ายร้ายพลันมลายหายสิ้นพลัน
    ให้สมหวังดังใจหมายไปทุกเรื่อง
    ให้รุ่งเรืองเฟื่องฟูให้สุขสันต์
    ให้มีรักที่คงอยู่คู่คืนวัน
    ขอให้ท่านมีความสุขนิรันดร

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

สุขสันต์วันเกิด

สุขสันต์วันเกิดเด้อซุคนที่เกิดมื่อนี้เด้อขอให้แข็ง,ใหญ่,ยาวเด้อ

พิเศษสำหรับอ้ายพคนฮู้ผุหล่อเหลาเอาใจสาวๆเก่งอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    มื่อแลงนี้ ขอเชิญร่วมงานวันเกิดดีเจพล
    ได้ที่ร้านลาบปากมูล ไก้ล4แยกประชานุกูล ขอเชิญพี่ๆน้องๆเด้อครับ..

Tags for this Thread