หัวข้อ: โปรแกรมดาวน์โหลดเพลงจากเวบยูทุบให้เป็น MP3

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula

โปรแกรมดาวน์โหลดเพลงจากเวบยูทุบให้เป็น MP3

สวัสดีคะ ทุกๆท่าน

วันนี้ปุ้ยก็จะมาแนะนำเวบที่จัดทำโปรแกรมสำหรับดาวน์โหลดเพลงจากเวบยูทุบโดยเฉพาะให้เป็น MP3 128K, MP3 64K,MP4, M4A, MPEG, FLV & HD Formats
    ดาวน์โหลดฟรีคะ ไม่หมดอายุ ใช้งานได้ตลอด เมื่อเราโหลดและติดตั้งเรียบร้อยแล้ว
    คำว่า " Download" จะต้องติดอยู่กับแชร์ ใ้ต้วีดีโอ ตามตัวอย่างลิงค์ bestvideodownloader
    ที่แนะนำเวบนี้ง่ายต่อการโหลดและติดตั้ง

ข้อควรทราบ
    โปรแกรมฟรีต่างๆทุกโปรแกรมที่เราต้องการนำมาใช้ ของฟรีย่อมมีธุรกิจเข้ามาแอบแฝง
    (ถ้าเราไม่แฮคส์มา)จะมีโฆษณาสินค้าห้อยติดมาด้วยทุกครั้ง เชื่อเปล่าฮ่าๆ

แต่ไม่มีปัญหา
    เมื่อเราติดตั้งเรียบร้อยแล้ว
    พวกบราวเซอร์ หรือทรูบาร์แปลกๆที่ห้อยมาเพิ่มเราก็สามารถลบออกได้ เข้าไปแก้ที่
    คอนโทล พาแนล หรือเข้าไปที่ all programs อันอินสตอล ออกไปซ่ะก็หมดปัญหาแล้วคะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    ...

ขอบคุณครับ...

กำลังหาพอดี ก่อนจะลงมันถามอยู่มั้งครับ ว่าจะเอาของแถมหรือไม่เอา อิอิ

..

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ
    ใช้เว็บรี้กะได้เด้อ www.keepvid.com ต้องลงจาวาก่อน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีหยังสิปานนั้น
    กำลัง งมๆซาวๆยุคับ
    ลูกค้ามา เฮ็ด บ่ เต็มที่กะต้องหยุด ขาดสมาธิ คับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    ขอบคุณเด้อครับที่เอามาบอกกันซิได้ใช้ลองเบิ่งครับ

ศึกษาหาความรู้
    ขอบคุณครับกำลังหาพอดี ขอไปลองใช้มั่งนะครับ