หัวข้อ: ให้รางวัลชีวิต กับสมาชิก(คัน)ใหม่ของบ้าน...

ที่ปรึกษาด้านกฎหมาย สัญลักษณ์ของ sert1964
    เฮ็ดบุญอิหยังมาน้อ คือร่ำรวยแท้ บริจาคจักคันแหน่อ้าย สิเอาไว้เป็นรถประจำตำแหน่งผู้บริหารระดับสูง ขับไปรับสาวๆมาร่วมงานพาแลง 56 สั่นดอกหวา..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ยินดีนำผุได้สมใจอยากเนาะครับ ส่วนไทเฮายังบ่พร้อมกะย่างเอาส่าก่อน55555555
    เนาะหลินเนาะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Gentleman007
    ...ไม่ได้ร่ำรงร่ำรวยอะไรหรอกครับอ้ายเสริฐ
    ไอ้ที่ป้ายแดงๆ"รางวัลชีวิต"ของผมคันล่าสุดนี่ ..ก็หนี้ทั้งน๊านนนนน 555

.
    .
    ..ก็เพราะคำว่ำ "อยาก" ...เท่านั้นเองหล่ะคร๊าบบบบบ :l-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีหยังสิปานนั้น
    เห็นแล้วกะสะออน นำยุคับ อาว เอย
    คันเดียว เซคเกิ้ลแฮนอยู่บ้าน กะยังผ่อน บ่ ทันหลุด ยุคับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ Gentleman007
    ลูกสาวน้องcommo หน้าตาบ้องแบ๊ว ...น่ารักจัง!

...เห็นแววตาเด็กๆที่ใสบริสุทธิ์ ทำให้ความรู้สึกมันอ่อนโยนได้อย่างประหลาด ...แอบยิ้มด้วยภายในใจ
    .
    .
    .
    ..เลือกสีน้องสองได้สวยครับ ...กำลังอิตอ่ะครับ :l-
    ( ...อยากจะบอกว่า "in trend" แต่อาจารย์"ต้นข้าว" บอกมันไม่่ถูกต๊องงงงง แหะๆ
    http://www.baanmaha.com/community/thread23743.html)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gentleman007; 20-11-2012 at 17:27.

... ทุกคนย่อมมีความฝันครับ แต่เหนือสิ่งอื่นใดนั้น ผมจะระลึกในใจอยู่เสมอว่า
    "ต่อไปนี้จะใช้ชีวิตอย่างมีสติ ขยันหมั่นเพียร นึกถึงภาพในวันที่เราเคยจนและลำบาก หากอยู่ในความพอดีแล้วก็จะพบความสุขได้เช่นกัน"
    .
    .
    .
    .
    ..ชอบประโยคย้ำเตือนใจของ "thedon"ครับ ....ขอแอบเก็บไว้เตือนตัวผมเองคงไม่สงวนลิขสิทธิ์น๊อๆๆๆ

....ส่วนปาเจโร่คันสวย ถ้าได้นั่งหลังพวงมาลัยแล้ว รับรองมีคนตาร้อนผ่าว! ....อิจฉาอ่ะครับ! แหะๆ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    เป็นตาออนซอนผู้เพิ่นมีอันจะกินเนาะ รถจอดเต็มบ้านงามเบิดสุคันเลยคะ
    ส่วนว่าขน้อยกะสิใช้รถประจำตำแหน่งของสามีไปก่อนล่ะคะ สิถอยมาอีกกะ
    ย้านบ่มีหนทางให้รถแล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย siranee; 20-11-2012 at 19:16.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    อ้ายบ่าวสุภาพบุรุษ007 ได่ใซ้สิทธิ์รถคันแรกบ่ครับ ผู่ข่าได่คืนภาษีแล้วมื่อวานนี่ตอนบ่ายๆ กรมบัญชีกลางโอนเงินเข้าบัญชีให้แล้ว 100,000 บาทถ้วน ไค่แหน่ครับ...มาเด้อพี่น้อง กินหัวคาบใส้กันมื่อแลง อิอิอิ...ฉลองจั๊กหน่อย

อือมมม...
    ถ้าเค้าให้สิทธิ์เจ้าของรถคันที่6 แล้วก็ราคาต่ำกว่าล้านสามก็ดีสิน๊อออ ..คันนี้ผมคงได้ไปขอมั่ง! 5555
    :l-
    .
    .
    รถคันแรกของผม มันสิบกว่าปีได้แล้วหล่ะครับ ...งานนี้เลยต้องอด! แหะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gentleman007; 21-11-2012 at 12:07.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula
    นำแน๊ เว้่่าเรื่องรถ เรื่องกล้อง บ่ได้ต้องแจมนำ 555555555555
    รถคันแรก ตอนนี่บ่อยู่แล้ว
    รถคันที่ 2 ที่ใช้อยู่ปัจจบัน ตอนนี้สภาพเหมือนรถใช้แล้ว 5 ปี
    เดือนแรกที่ออกมาใหม่ ทั้งขัด ทั้งดูดฝุ่น ขัดเงา ด้วยมือจะของหม่องจอดบ่จอดใต้ต้นไม้

เดี่ยวนี้ 1 เดือนล้างครั้ง หม่องใด๋ว่างจอดโลด ฝนตกกิ่งไม้หล่นซางมันเถาะ
    รถมันมีวันบุบสีขูดข่วนตามอายุขัย แฮ่ะๆ