หัวข้อ: เธอคือดีเจป้านวล ม่วนโสตาย

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

บ้านมหาโพสต์ เธอคือดีเจป้านวล ม่วนโสตาย

ถ้าไปหน้าป้อมยามที่ทำงานผม ถามหา พล พระยาแล จ้างก็ไม่มีใครรู้จักผม แต่ถ้าพิมพ์ถามกูเกิล และคลิกที่รูปภาพก็จะเห็นรูปร่างหน้าตาของผมมากมาย หลายคนบอกว่าหล่อเหมือน นาท ภูวนัย หลายคนบอกว่าหล่อเหมือน มนต์สิทธิ์ คำสร้อย ... แต่...ผมเดาว่าหลายคนกำลังจะล้วงคอเพื่อที่จะอาเจียน....เธอคือดีเจป้านวล ม่วนโสตาย

มีคนถามผมว่าทำไมผมจึงกล้าเปิดเผยตัวตนที่แท้จริงขนาดนั้น ในขณะนี่หลาย ๆ คนอยู่ในเว็บบ้านมหาดอทคอมมานาน แต่ไม่เคยเห็นหน้า เห็นรูปเลย

นั่นอาจจะเป็นเพราะเหตุผลส่วนตัวของใครของมัน ด้วยความเคารพครับ ผมมิบังอาจที่จะก้าวก่าย เดี๋ยวจะโดนข้อหาว่า ชอบยุ่งเรื่องส่วนตัวของชาวบ้าน :l-

ผลลัพธ์ที่ได้จากการเปิดเผยตัวตนที่แท้จริง คือ "มิตรภาพ" สมาชิกบ้านมหาดอทคอมกล้าที่จะเข้าไปหาผม เพราะตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา ที่ผมได้เข้ามาเป็นสมาชิกบ้านมหาดอทคอมแห่งนี้ ผมก็ได้ไปพบกับกลุ่มคนที่กล้าเปิดเผยตัวจริงเช่นเดียวกับผม

หลาย ๆ ครั้งที่เราทำกิจกรรมร่วมกัน หลาย ๆ ครั้งที่เรานั่งกินข้าวด้วยกัน และทุก ๆ ครั้งผมคิดเสมอว่า "เราคือครอบครัวเดียวกัน"

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ไม่ใช่ว่ากลุ่มที่ไม่เปิดเผยตัวตนที่แท้จริง ไม่ใช่ครอบครัวเดียวกันกับผม เพียงแต่ขอเรียนตามตรงว่า ผมไม่ค่อยสนิทใจเท่าใดนัก

เพราะผมเคยเจอกรณีในห้องกล่องขอเพลง มีคนใช้ชื่อเป็นผู้หญิง ผมหลงปลื้มเธออยู่ตั้งนาน เธอบอกที่พัก เลขที่ห้องพัก และนัดให้ผมไปพบกับเธอ ผมรู้สึกกระหยิ่มในใจ สักวันผมต้องพบกับเธอให้ได้...อิอิ :l-

สุดท้ายเธอมาหาผมที่บ้าน เพื่อจะมาพบกับสมาชิกบ้านมหาดอทคอมอีกกลุ่มหนึ่งที่รออยู่ก่อนแล้ว ผมรู้สึกตื่นเต้น รีบเดินลงจากบันไดบ้าน ไปรับเธอที่หน้าป้อมยาม

โอ้ว...พระเจ้า....ร่างกายเธอบึกบึนแข็งแรง หุ่นเหมือนทหาร เพราะเธอออกกำลังกายเป็นประจำ...เธอไม่ใช่ใครที่ไหนครับ...

เธอคือผู้ที่สร้างความบันเทิงให้กับพวกเราในหลาย ๆ กิจกรรมที่เว็บบ้านมหาดอทคอมจัดขึ้น และเธอคือมิติใหม่ของวงการดีเจอาสาบ้านมหาดอทคอม ที่ ณ เวลานี้ใคร ๆ ต่างก็ถามถึงเธอ...."ดีเจป้านวล ม่วนโสตาย" เธอคือดีเจป้านวล ม่วนโสตาย

เธอคือดีเจป้านวล ม่วนโสตาย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 22-11-2012 at 09:08.

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    "เราคือครอบครัวเดียวกัน" แม่นค่ะหลินรู้สึกว่าหลินเป็นลูกสาวเลย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    ต๊ายยยยยยยยยยยยยยยย....งามสมคำร่ำลือ อีหลีเน๊าะค๊า ป้านวลขาาาาาา...ได่ยินแต่หน่าบ่เห็นเสียงจ๊ากกกเทื่อ...จะแม่นถืกใจอ้ายพลคัก เหล๋ามักแนวหนี่ฮั่นหนา บึกบึน เข้มแข็ง บีแข้งเป็นมัดๆ มักคักแม่นบ่อ้ายพ๊ล...อิอิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อีหยังสิปานนั้น
    ยินดีที่ได้ฮู้จัก ดีเจ นวล ฝากเนื้อ ฝากโตนำ แหน่เด้อคับ ธุจ้า

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    อืม....แมนครับอ้ายพล 555

[IMG][/IMG]

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ขวัญเมือง
    หวานคักสายตา...

น้องขอฝากเนื้อฝากโตนำแหน่เด้อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ไทบ้านพระเสาร์
    ผมเขามาใหม่ ๆ กะยัง งงๆ ยู่ แต่เดียวนี้หายงง แหล่วล่ะ แต่ มืดตึบ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ทิดบุญ
    เขาว่าคนหน้าคือกันนี่เป็นเนื้อคู่กันแม่นบ่อครับ:b-b

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ใบไม้สีชมพู
    ดีเจป้านวล ฟังแต่คำเว้าก็เป็นตาฮักแล้วจ้า ถ้าได้พ้อ มั่นใจหลายมาฮักป้านวลแท้ๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    อุ้ยยยยยตีายยยยว้ายยยกรี้ดดดดดดดดยินดีที่ได้รู้จักเด้อออค่ะ........
    ( หยอกเล่นม่วนๆเด้อจร้าาา)

Tags for this Thread