หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2556 จากใจ พล พระยาแล

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

บ้านมหาโพสต์ สวัสดีปีใหม่ 2556 จากใจ พล พระยาแล

เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่พุทธศักราช 2556

ผมขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

ตลอดถึงเดชะพระบารมีแห่งองค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

สมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ และพระบรมวงศานุวงศ์ทุก ๆ พระองค์

ขอได้โปรดดลบันดาลประทานพรให้ "บ่าวคนเดิม" เว็บมาสเตอร์บ้านมหาดอทคอม

และสมาชิกเว็บบ้านมหาดอทคอม ตลอดถึงผู้ที่สนใจ

ที่ให้เกียรติแวะเข้ามาเยี่ยมชมเว็บบ้านมหาดอทคอมทุก ๆ ท่าน

จงมีแต่ความสุขกาย สุขใจ คิดหวังสิ่งใดขอให้ จงพลันสำเร็จ

จงพลันสำเร็จ จงพลันสำเร็จ เงินทองไหลมาเทมา สาธุ....

ขอให้ทุกท่านเดินทางไป-กลับ ภูมิลำเนา โดยสวัสดิภาพ....สวัสดีปีใหม่ครับ..ธุจ้า

สวัสดีปีใหม่ 2556 จากใจ พล พระยาแล

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ขอให้อ้ายกับพี่นางมีความสุขคือกันเด้อครับ ขอให้พี่น้องทุกๆมีความสุขเดินทางปลอดภัยฮอดบ้านฮอดส่องกันชุผู้ชุคนเนาะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ เปี๊ยกครับ
    อัญเชิญเทพบนสวรรค์ทุกชั้นฟ้า
    ประสิทธิ์สถาพรชัยให้สุขศรี
    ขอให้ชาวร้อยฝันทุกท่านมี
    สุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

สรรพโศกโรคร้ายให้หายหมด
    เกียรติยศพร้อมพรั่งบันดาลขวัญ
    เกียรติศักดิ์พูนเพิ่มเสริมชีวัน
    สบสุขสันต์วันดีปีใหม่เทอญ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    แฮปปี้นิวเมียครับอ้าย 555

ขอไห่พรนั่นจงกลับไปหาอ้ายและครอบครัวเด้อครับ ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    สวัสดีปีใหม่ 2556

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับอ้ายพล คนหล่อ อิอิ และพี่น้องบ้านมหา ที่น่ารัก ทุกๆท่านครับ
    ขอให้มี ความสุข ความเจริญ ในทุกๆด้านครับ ฮิ้ววววววว กริ้วๆๆๆๆ:,1-:,1-

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    สุขสันต์วันปีใหม่ครับผมทุกท่านสุขภาพแข็งแรงอยู่ดีมีแฮงไร้โรคภัยเบียดเบียนครับ..รวย รวย รวยครับผม

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    ยิ้มส่งท้ายปีเก่าแล้วสวัสดีต้อนรับปีใหม่จ้าอ้ายพล และพี่น้องบ้านมหาทุกๆคน ขอให้มีความสุข หมานๆ ร่ำรวยๆ คิดหวังสิ่งใดกะขอให้ให้ได้ดั่งใจหมายซุคนเด้อจ้า...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ มะลิลา

สวัสดี ปีใหม่ค่ะ

ก็ขอให้พี่ๆ น้องทุกคน มีความสุข..คิดหวังสิ่งใดก็ให้ดั่งใจหวังทุกประการนะคะ

Banned

บล็อก
    4

มีความสุขซุคนเด้อค่ะ

Tags for this Thread