หัวข้อ: ..สีดำ..อีกแบบของเสื้องานพาแลง...

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star ..สีดำ..อีกแบบของเสื้องานพาแลง...

..สีดำ..แบบเสื้องานพาแลง2556 ในอีกรูปแบบหนึ่ง ..เสื้อต้นแบบคือเสื้อทำงานของผมเอง..ออกแบบโดยน้องหลิน ดอกมันปลา..

..แบบที่ 1..

..สีดำ..อีกแบบของเสื้องานพาแลง...

..แบบที่2..

..สีดำ..อีกแบบของเสื้องานพาแลง...

..แบบที่3..

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    มักแบบที่ 1 จ้าอ้้ายดุลย์

แบบที่ 2 เปลี่ยนจากสีดำเป็น สีน้ำเงินเข้ม ก็มักจ้า ฮ่าๆ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เด็กน้อยมักแบบ 2 จ้า (สีฟ้าเด็กน้อยว่ามันเข้ากับสีบ้านมหาจ้า อิอิ)

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    งามแนซุแบบกะขอตามสนับสนุนสมาชิกแล้วกันครับ

ปล. ปีที่แล้วสั่ง L แต่ใส่บ่ได้เลยมันหดโต XLกะใส่บ่ได้นำมู๋
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lungyai1123; 30-12-2012 at 10:57.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอเป็นสีชมพู หรือสีน้ำเงืน แน่ครับ คันบ่ได้กะเอาทุกสี สีละโต เบอร์ แอล ครับผม

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    ลูกหิน บ่มักสีดำเลยจ้าปีนี้สีดำแบบ ขรึมๆหม่นๆเศร้าๆ หือๆ
    สีน้ำเงินเข้ม หรือ เขียว หรือ สีบ้านมหาฟ้ากะงามเสมอหรือออกฟ้าเข้มๆ มีบ่จ้า
    แต่ ทั้งนั้นทั้งนี้ ถ้าไซร์ บ่มีกะ...กะคงอดใส่จ้า
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

..โลโก้ต้องเป็นสีเหลือง-สีทอง ครับจั่งสิเด่น เพราะเสื้อสีดำ สีทึบอยู่แล้ว...

ไซด์ของลูกหิน เดี๋ยวสั่งทำพิเศษครับ xxxxL แม่นบ่...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ทั้ง2สี สีดำ สีฟ้า ด้านหลังบ่มีโตหนังสือบ้อครับอ้าย ปล่อยโล้งแนวนั่นเลยแม่นบ้อ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    งามทั้งสามแบบเลยจ้า แต่ว่าด้านหลังน่าจะปักโลโก้หรือว่าตัวหนังสือคงจะดูเท่ห์ไปอีกแบบเนาะจ้า..:l-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    เมื่อ จำเป็นต้องสีดำกะขอแบบที่ 2 จ้า
    ดำ มีขลิบฟ้า แบบที่ 3 มีสีแดงมาด้วยว่าเลอะไปจ้า
    ด้านหลังมีโลโก้แบบกระเป๋า แต่ใหญ่ก่ากะน่าสิเทห์จ้า
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

Tags for this Thread