หัวข้อ: ...จองเสื้อที่ระลึกจำหน่ายในงาน...

ฝ่ายกิจการพิเศษ สัญลักษณ์ของ กำพร้าผีน้อย
    รัตนาธิเบศร์..ใกล้แยกแคราย

ดวงดาว The Star ...จองเสื้อที่ระลึกจำหน่ายในงาน...

..ผู้ที่อยากได้เสื้อเป็นที่ระลึกให้มาแจ้งความประสงค์ไว้นี่เด้อ..งานพาแลงบ้านมหาปีนี้มีทั้งเสื้อแจกฟรีและเสื้อจำหน่ายเป็นที่ระลึก...เสื้อฟรีสิเป็นเสื้อยืดคอกลม-คอวีสีขาวสิได้รับพร้อมกับการลงทะเบียนเข้างาน...ส่วนเสื้อซื้อสิเป็นแบบนี่...ทางทีมงานสิจัดทำตามจำนวนที่สั่งจองเท่านั้นนะครับ ราคา 260 บาททุกไซด์..ท่านที่จองรบกวนระบุไซด์ด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ...

...จองเสื้อที่ระลึกจำหน่ายในงาน...

..ไม่ทำเผื่อจากยอดที่สั่งจองนะครับ..เพราะต้นทุนสูง..ทำตามยอดที่สมาชิกสั่งจองเท่านั้น...

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    นางจอง 2 โตเด้อจ้า XL ชาย 1 โต กับ S แม่หญิงโตหนึ่งเด้อจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    มีสีดำอย่างเดียวติครับ สีอื่นมีบ่ครับอยากได้ยุ

Membership renewed สัญลักษณ์ของ siranee
    ลาดกระบัง54(วัดศรีวารีน้อย)
    จอง s หญิง 1 ตัว xxxl(ไซน์ยุโรป) 1ตัว ขอบคุณคะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ kapoloclikclik
    มีตัวจริงให้เบิ่งบ่น้อจร้า สิได้บอกไซต์ ถืก
    :l-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    คะเจ้าสิมีบ่ละจ้าพี่หน่อย XXXL เอื้อยนั้นนะบ้แม่นคะเจ้าสิได้เอาสองโตมาต่อกันตี้เอื้อย

ศึกษาหาความรู้
    สวัสดีครับ
    ผู๋ที่เป็นสมาชิกบ้านมหาห่างๆ แบบผมสามารถไปร่วมงานพาแลงไ๋ด๋บ่หนอครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    ไปได้เลยจ้า เข้าไปแล้วถามหาป้าแดงเดี๋ยวสิออกมาต้อนรับ อิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mongkol
    สวัสดีครับ
    ผู๋ที่เป็นสมาชิกบ้านมหาห่างๆ แบบผมสามารถไปร่วมงานพาแลงไ๋ด๋บ่หนอครับ
    บ่ว่าสิห่างรึว่าบ่ห่างกะไปได้ครับ แม่นว่าบ่ไปนสมาชิกแต่อยากสิม่วนกะไปได้ครับ
    ไปนำจักคนกะได้บ่ห้ามครับผม (คนละ500คือเก่า):l-:l-:l-:b-b
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ศร ภูตะวัน

จองเสื้องานพาแลง

:l-จอง 2 โตเด้อ m ช และ s ญ

Tags for this Thread