........ ศึกมวยไทย 7 สี
วัน อาทิตย์ ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556
ช่อง 7 สี ถ่ายทอด เวลา 13.45 น.

คู่ที่ ๑ ลมหวล ลูกไทวา 6 (ศิษย์ลมหนาว) 117 ป.
แพ้คะแนน แสน ก.สกุลเชื้อ
ชนะน็อก3 มังกรหยก ศักดิ์วรพงษ์
ชนะคะแนน เทพพิทักษ์ แสงจันทร์ขอนแก่น
จะแพ้
จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย (ธนภัทรค้าไม้) 117 ป.
ชนะน็อก1 เมืองเอก ทนายมิเชล
ชนะคะแนน ชายสอง เทศบาลเมืองตรัง
ชนะน็อก4 หยกเพชร ส.รวมพล
--------------------------------------------
คู่ที่ ๒ เพชรกังวาล ราชานนท์ 123 ป.
แพ้คะแนน ฟ้าสีทอง พ.ธนพันธ์
แพ้คะแนน พันธ์พยัคฆ์ โคกชะงาย
แพ้น็อก2 เดอะเล็ก ว.สังข์ประไพ
จะชนะ
สายลับ จิตรเมืองนนท์ 123 ป.
แพ้น็อก3 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
แพ้คะแนน ฟ้าสยาม ดาบรันสารคาม
ชนะคะแนน เดชพิทักษ์ ส.รัตนกุล
--------------------------------------------
คู่ที่ ๓ ขวัญ ส.เพลินจิต 122 ป.
แพ้คะแนน เดชกมล หิมาลัยยิม 1
ชนะคะแนน เพชรเอก ลูก บ.ก.
ชนะคะแนน ก้องเกียรติ ท.พราน49
จะชนะ
กวางเงิน ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง 122 ป.
แพ้คะแนน มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์
แพ้คะแนน มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์
ชนะคะแนน มะเฟืองเล็ก ช.โรจน์สุราษฏร์
-------------------------------------------
คู่ที่ ๔ (คู่เอก) ทวน ก.กัมปนาท 123 ป.
ชนะคะแนน แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต
แพ้คะแนน โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ
แพ้คะแนน มงคลชัย ควายทองยิม
จะแพ้
ชายเล็ก ควายทองยิม (ส.เพิ่มศิริ) 123 ป.
แพ้คะแนน ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย
ชนะคะแนน เพชรมงคล พุ่มพันธ์ม่วง
ชนะคะแนน คิงส์ ว.วัยภักดิ์

...............เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ

...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ขวัญ ส.เพลินจิต ครับ