หัวข้อ: เก็บตกงานพาแลงปี 56

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    งานนี้เทิงม่วนเทิงฮ้อนฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่ย..บ่าววีโก้
    เป็นตาม่วนน้อครับอยากไปม่วนนำอยู่ครับแต่ก็ไปบ่อได้เฮ็ดงานอยู่ไกลครับ..เกาหลี:b-b

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ พ่อใหญ่คำแสง
    เฮือนบ้าง เถียงนาบ้าง
    ภาพหลุดๆฮาๆ....ตอนเตรียมงาน ได้ถ่ายไว้บ่ออ้ายพล

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    เป็นกะม่วนเเท้นอครับเสียดายอีกเเล้ว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ศร ภูตะวัน
    เทือหน้า มาลำสดๆเด้อหมอลำคำไผ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    ขอบคุณท่านคณะกรรมการจัดงานทุกๆท่านครับ ม่วนและ อบอุ้นเหมือนเช่นทุกปีครับ
    อาหารการกินก็ตระการตาครับ และขอบคุณพีน้องชาวบ้านมหาทุกท่านด้วยครับม่วนครับผม
    ปีหน้าฟัาใหม่เฮามาพบพ้อกันใหม่ครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ขอบคุณพี่น้องบ้านมหาซุคนที่มาร่วมงานและทุกคนที่บ่ได้มาแต่กะพยายามหาช่องทางเบิ่ง

เสียดายแทนคนที่บ่ได้มา ปีละเทื่อม่วนคักพี่น้องปีหน้าพ้อกันอีกเด้อข
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

อาหารการกินหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ
    สถานที่ก็กว้างขวาง แต่พี่น้องมาน้อยๆๆๆ
    ปีหนี้บ่ค่อยได้หย่าวหน้าฮ่าน ปีนี้บ่ได้ย่างผ่านหน้ากล้องจ้า
    เพราะกล้องเพิ่นเอาไว้สูง ....ซังหลาย หุหุ
    ชุดที่ใส่ไปเรียบร้อยหลายหย่าวบ่ได้ อิอิ

แถมสี่ผ้าถุงตกสีใส่ที่นอนเพิ่น เจ้าของห้องเช่าเลยบ่คืนค่าประกันห้องให้จ้อย หุหุ

ปล. แต่เด็กน้อยได้ผูกแขนให้พี่น้องเกือบเบิดซุคนจ้า
    ยกเว้นกลุ่มหลังห้องบ่ได้ไปผูกแขนจ้า อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 18-02-2013 at 22:23.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ชายกลาง
    ม่วนคักครับ สมกับที่รอคอยมาหลายปี ปีนี้เป็นปีแรกครับ
    ภรรยากับลูกเลยอยากไปสังเกตุการณ์ ปีหน้าเพิ่นว่า สิปล่อยให้ไปม่วนคนเดียวเต็มที่
    .......... ขอบพระคุณพี่น้องบ้านมหาฯ ทุกคนนะครับ ปีนี่คาอยู่กับครอบครัวเลยบ่ได๋ไปคาระ
    พี่น้อง อีก หลายโต๊ะ หลายคนครับ ....

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    แฮ่ม...แมนเพิ่นไปสังเกตการณ์บ่ล่ะ ปกติแล้วสิเห็นชายกลางออกมาเต้น มื่อนั่นสงสัยเกรงใจผู้สังเกตการณ์เนาะ.....5555

Tags for this Thread