หัวข้อ: ลีลาช่างภาพสื่อมวลชนงานพาแลง 56

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    ควรค่าแก่การ อนุรักษ์เป็นภาพที่หาเบิ่งยาก ที่สุด 5556

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ " แคน ชัยภูมิ "
    ผมคือบ่ได้ไปนำหมู่....เพิ่นจัดอยู่หม่องได๋ อ้าย :b-b

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    คนที่บอกว่าบ่ได้ไปนำหมู่ ไปฮอดก่อนหมู่อีก....สุดยอดแล้วครับ...แคน ชัยภูมิ ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63
    บัดสุดท้ายกะบ่ม้มเจ้าของต้องโซว์ติอ้ายพลอ่ะฮัดเช้ยๆๆๆๆ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ช่างภาพอิสระ
    สัญลักษณ์ของ ฅนภูค่าว
    นครโคราช บ้านเกิดกาฬสินธุ์
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    สหายพง โดนยึดกล้อง มีคนบอกว่าถ่ายดี ๆ

สหายพงกะเลยเปลี่ยนอาชีพไปย่างปลาหมึก

สุดยอดครับ รายนี้

ขอแก้ซ่งโอ๊ะๆๆๆแก้ข่าว หลังจากสหายพงโดนยึดกล้อง กะเลยไปเฮ็ดหน่าที่ตามที่ท่านมหา(แมวโพง)มอบหมายให่ คือหยิ่นเหล่าสาโทให่กับสมาซิกที่มาลงทะเบียน ส่วนฅนที่ไปย่างปลาหมึก(ปลาอีฮือสด)คือบ่าวกึ่ม(วัฒนชัย)เด้อ คาย่างปลาหมึกกับกุ้งจนหน่าแห่ม ไปบ่ทันงานบ้านมหาพาแลง..พะนะ.... :b-b :b-b :*-

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    แหม่นแล้วอ้ายผมเสียสละตำน้ำจิ้มไห้แล้วที่เหลือกะบ่าววัฒเลจัดการละครับ5555ปีหน้ากะสิตำน้ำจิ้มไห้อีกเด้อวัฒอ้ายเสียสละเองบ่าววัฒกะย่างต่อไป...ว่าสิรินสาโทมือหนึ่งถ่ายมือหนึ่งคือสิโพดไปย้านขะเจ้าตกงาน555(ย้านกล้องตก)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    ขอบคุณช่างภาพ ที่นำภาพสวยๆมาสู่สายตาพุบ่ได้ไปเด้อจร้าาาาา อั่นๆๆตากล้องวัฒน์คือนั่งหย่ำหยังเสยเตยเวยยุน่ะ อิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ท่าอ้ายตรี แม่ะ ปุ้ยนึกอ้ายเลาถ่ายรูปพาข้าว ก้มคัก

มีแอบถ่ายข้างหลัง
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ปีหน้าน้องสิตำน้ำพริกไปตะบ้านดอกเด้อผุได๋ตำแล้วปีนี้กะย่างแทนแล้วกัน5555555

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    "วัฒนชัย" ปลาหมึก อาการทะเล อิหลี น้อ เค็มถึงใจ/จี่หนั่ง สุดยอดความแชบ ขอบคุณอีกครั้งเพื่อความมั่นใจ ขอบคุณ :*-:*-

Tags for this Thread