หัวข้อ: อยากทราบว่าทำไมข้อความอ่านไม่ได้

อยากทราบว่าทำไมข้อความอ่านไม่ได้

ผมมาเว็บบ้านมหา 10 ครั้งแตก็ยังอ่านข้อความคนมาเยี่ยมไม่ได้เพราะอะไรครับ ถามว่าจำกัดสิทธิ์ ตามกฎหมายหรือไม่ผิดนะครับ กรุณาแจ้งด้วยครับ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ส่างว่าแทะจ้า พ่อไหย่บ้าน ฝ่ายเทคนิค เทคโน มาเบิ่งให้เพิ่นแน่เด้อจ้า เป็นย้อนหยัง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    พากันไปใสเบิดบุนิเอื้อยฝ่ายเทคนิคกะดาย555555

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    กรุณาไปตั้งค่าในแผงควบคุมส่วนตัวก่อนครับท่าน ตามลิงค์นี้ครับ

http://www.baanmaha.com/community/th...tml#post389961

ส่วนสมาชิกที่เข้ามาใหม่แจ้งว่าไม่สามารถตั้งกระทู้ได้ ไม่สามารถสร้างรูปส่วนตัวได้ ไม่สามารถคอมเม้นท์ได้

ก็มีหลายท่านครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 28-02-2013 at 16:33.

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    เอิ้กๆ ขึ้นยุกับการตั้งค่าการใช้งาน หรึโปรแกรมล่มบางเวลา บ ครับ คนใช้หลาย ส่านกะแมนคอมของสมาชิกฮ้าง อิอิ

ของผมเปิดได้เบิ่ดซุหม่อง.......อ่านก้อได้เบิ่ด เสียอย่างเดียวบ่ค่อยมีผู้ใด๋เข้ามาหาครับ 555
    คือซิแม่นจังอ้ายพล กะ อ้ายจ่าเหลืองเพิ่นเว่านั่นแหละครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ของtavan เบ่ิงได้อยุ่ครับ แต่ยังเอารูปใส่บ่ทันเป็น กดไปเร่ือยละครับผิดๆถูกๆ อยุ่นี่หละ หัดใหม่ครับ