หัวข้อ: รักข้ามขอบฟ้า เวปบ้านมหาพามาพบเจอ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    .................บุญบุพเพฯสิเนหามาบรรจบ
    ..............โพ้นภิภพแสนไกลใจไปถึง
    ..............ผูกสมัครรักรุมเร้าเคล้าคำนึง
    ........และแล้วจึ่งหลอมรวมใจในวันนี้(จนนิรันดร)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ขอไห่เอื้อยนก อ้ายพง มีความสุขหลายๆๆๆๆ ฮักกันยาวนานตลอดไปเด้อครับ..

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คมเมืองยศ
    ความรักและมิตรภาพเกิดขึ้นได้ทุกๆที่ แต่หลังจากที่เกิดแล้วคนสองคนรักษามิตรภาพนั้นอย่างไร
    นี้เป้นอีกตัวอย่างหนึ่งที่ดีและยืนยันว่า ความรักความจริงใจบนโลกออนไลน์มันไม่ได้เลวร้าย

ขอให้เจ้าบ่าวและเจ้าสาวรักกันยั่งยืนเป้นตัวอย่างให้คู่อื่นที่จะตามมาน่ะครับ (ขอแสดงความยินดีด้วยน่ะครับดอกรักที่บานในบ้านมหาจุดคอม)

รักข้ามขอบฟ้า เวปบ้านมหาพามาพบเจอ

ขอแสดงความยินดีกับท่านทั้งสองมากๆนะคะ รักกันยืนนาน และมั่นคงตลอดไปค่ะ
    ด้วยความยินดีค่ะ......รักข้ามขอบฟ้า เวปบ้านมหาพามาพบเจอรักข้ามขอบฟ้า เวปบ้านมหาพามาพบเจอ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

ความเยือกเย็น

:l-ขอแสดงความยินดีนำเด้อครับ ขอให้มีความสุขตลอดไปครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ขอให้ครองรักกันนานแสนนานครับ...............
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    "เวบบ้านมหาพามาพบเจอ" เอิ้กๆ สำกันกับ เฟสบุ๊ค เอาโลด น้อ สายแนนนาแก่น ชิ้น สอง ตอน
    จ่าเหลือง บ่มีโอกาส ไปฮ่วมงาน กะขออวยพร ผ่าน โลกออนไลท์ นี้ แล่ว กัน "สุขสมหวัง ดังใจหมาย ครับ"

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คนบ้านบ้าน
    :b-b:b-bขอแสดงความยินดีนำเด้อครับ ขอให้มีความสุขตลอดไปครับ:b-b:b-b

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนหนองบัว
    จากคนรู้จักก็กลายเป็นคนรักที่รู้ใจ สุดๆๆๆๆยอดครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ kamatep
    มีความสุขหลายๆ ความทุกข์หน่อยๆเด้อครับ ขอไห่มีลูกมีหลานปานหอยเชอรี่ อิอิอิ

Tags for this Thread