หัวข้อ: มื่อนี้เป็นคล้ายวันเกิดคุณยายหนู เชิญพี่ๆน้องๆร่วมอวยพรเด้อครับเด้อ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

มื่อนี้เป็นคล้ายวันเกิดคุณยายหนู เชิญพี่ๆน้องๆร่วมอวยพรเด้อครับเด้อ

ขอให่มีความสุขหลายๆเด้อครับคุณยาย
    สุขสันต์วันเกิด

Happpy Birth Day วันนี้ที่แสนสุข
    จงลืมทุกข์เศร้าหมองให้ผ่องใส
    สุขภาพดีปราศจากโรคและภัย
    เรื่องร้ายร้ายพลันมลายหายสิ้นพลัน
    ให้สมหวังดังใจหมายไปทุกเรื่อง
    ให้รุ่งเรืองเฟื่องฟูให้สุขสันต์

มื่อนี้เป็นคล้ายวันเกิดคุณยายหนู เชิญพี่ๆน้องๆร่วมอวยพรเด้อครับเด้อ
    ขอเดชะคุณพระศรี รัตนตรัย
    จงคุ้มภัย สารพัด ขจัดผลาญ
    อายุมั่น ขวัญยืน ชั่วกาลนาน
    มงคลวาร วันเกิด ประเสริฐเอย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 10-04-2013 at 20:10.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หนุ่มนานครพนม
    ขอให่มีควมสุขสมหวังดั่งใจปราถนา สุสิ่งสุอย่างเด้อ ครับสำหรับวันคล้ายวันเกิดสุขภาพแข็งแรง ร่ำารวยๆ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    สุขสมหวังดังใจหมายทุกประการเด้อครับ แม่เฒ่า โอ๊ะ เฒ่าแม่ แนะ เอิ้นบ่ถืกเลย
    สุขภาพแข็งแรง โรคภัยไม่มาเบียดเบียน สมหวังดังใจหมายทุกประการครับผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนไกลเติบ
    สุขสันต์วันเกิด เด้อจ้า สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    รํ่าๆรวยๆ สวยๆ
    มีความสุขตลอดปีและตลอดไปจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขหลายๆครับ สุขภาพแข็งแรงครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ณัฐ ภูไท
    สุขสันต์วันเกิดครับครูยายหนูซิงก็ขอให่มีสุขภาพแข็งแรงอายุมั่นขวัญยืนและมีความสุขหลายๆๆๆเด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jinnawat90
    ดูแลสุขภาพกาย ใจ ให้ดีเด้อค้าบ เรื่องอื่นเอาไว้ทีหลัง

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=Scal-0UDbZM
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinnawat90; 11-04-2013 at 07:29.

Moderators
    บล็อก
    2
    ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนาเด้อจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนคลองห้า
    ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญเด้อ คิดสิ่งใด๋ ให้สมใจปรารถนาทุกประการ เฮ็ดบุญให้จิตใจผ่องใส แต่อย่าลืมเทวดามือเหี่ยวๆ อยู่บ้านทั้ง 2 องค์ เด้อครับผม การเฮ็ดบุญเพื่อเสริมสร้างบารมีให้กับตนเองเด้อครับผม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดและวันผู้ให้กำเนิดเด้อครับ..ครับ
    คุณยาย nuzing ซิ่งส์ตลอดคิดฮอดเสมอ
    ธุจ้าธุจ้าธุจ้า
    ศรีศรีวันดีศรีประเสริฐ แม่ผู้ให้กำเนิดเกิดได้เป็นคนมา
    คุณบิดรมารดายกไว้เหนือกระหม่อม สำนึกในนอบน้อมเถิงเจ้าอยู่สู่ยาม