หัวข้อ: ขอเชิญพวกเราร่วมอวยพรวันเกิด พี่พวงพะยอม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    สุขสันต์วันเกิดและวันผู้ให้กำเนิดเด้อครับ.อาจารย์พวงพะยอม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หนุ่มหัวตะพาน
    ขอให้มีอายุหมั้นขวัญยืนนะครับ ทำอะก็ขอให้เจริญก้าวหน้านะครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ขอนแก่น ประเทศไทย khonkaen thailand
    ในวันคล้ายวันเกิด ขอให้เจริญก้าวหน้าด้วยศุภมงคลปัจจัย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ลาภยศ สรรเสริญ สุขขี สุขขัง สุขโข ครับผม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jinnawat90
    วันเกิด "เรา"
    ควรระลึกนึกถึง มารดาบิดา ผู้ที่ให้ร่างกายที่ดี
    "เรา" ควรเอาร่างกายที่ท่านให้มาทำคุณงามความดีต­่อไป

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=ZvGs8wuxGqU

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว
    ขอให้เอื้อย มีแต่ความสุข สุขกาย สุขใจ สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีความสุขเด้อครับ...

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    สุขสันต์วันเกิดครับผมขอไห้มีความสุขหลายๆครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายพจน์
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดเด้อครับเอื้อยสุขภาพแข็งแรงร่ำรวยเงินทองคร้าบ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    ขอให้เอื้อย มีแต่ความสุข สุขกาย สุขใจ สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีความสุขหลาย และตลอดไปเด้อจ้า

Moderators
    บล็อก
    2
    ซาบซึ้งใจน้องพลคนรูปหล่อ
    กระทู้ขอพรวันเกิดประเสริฐศรี
    แสนสุขสันต์ขอบคุณอบอุ่นฤดี
    เพื่อนน้องพี่เมตตามาพบกัน

ขอบพระคุณทุกท่านในวันนี้
    น้ำใจมีมากมายคล้ายดั่งฝัน
    บ้านมหารวมมิตรจิตผูกพัน
    ทักทายขวัญสุขสมภิรมย์จินต์

เอื้อยขอขอบคุณน้องพล พระยาแลที่มีน้ำใจตั้งกระทู้ในวันคล้ายวันเกิดให้เอื้อยเด้อจ้า
    และขอขอบคุณพี่น้องบ้านมหาทุกท่านที่กรุณามาร่วมอวยพรให้เอื้อยพวงพะยอม
    ดีใจและประทับใจสุดๆเล้ยจ้า

ขอขอบพระคุณจากดวงใจ

พ่อแม่ผู้ให้กำเนิดชีวิตพวงพะยอม ถ้าบ่มีพ่อแม่ก็คงสิบ่มีชีวิตอยู่ได้มาจนเดี๋ยวนี้

บ้านมหา
    คุณบ่าวคนเดิม เว็บมาสเตอร์
    ผู้บริหารและทีมงานทุกท่าน
    น้องพล พระยาแล
    คุณมะลิลา
    น้องคนตระการ
    คุณแคน ชัยภูมิ
    คุณพี่ลุนนี ศรีเกษ
    คุณSUNY
    คุณหนุ่มน้อย
    คุณหนุ่มนานครพนม
    คุณeakinjan
    คุณคนคลองห้า
    คุณpcalibration
    คุณหนุ่มหัวตะพาน
    คุณพ่อใหญ่เชียงเบ้า
    คุณjinnawat90
    น้องเซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    น้องสหายพง
    อ้ายพจน์
    น้องสายลม

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย โปรดดลบันดาลให้ทุกท่านจงประสบแต่ความสุข ความสำเร็จ สมบูรณ์ พูลลาภ ในสิ่งอันพึงปรารถนา ตลอดไปเด้อจ้า
    ธุจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พวงพยอม; 25-04-2013 at 10:40. เหตุผล: เพิ่มคำจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ commo
    สุขสันต์วันเกิดคร๊าบ เอื้อยพะยอมคนงาม อิอิ น้องโม้มาซ้า ขออภัยมณีศรีสมุทร ขอให้เอื้อยคนงามของผู่ข่ามีแต่ความสุข ความสมหวัง ทุกสิ่งทุกอย่างในชีวิตที่คิดหวัง สุขภาพแข็งแรงมีแฮงหลายๆ เป็นกำลังแรงใจ เป็นไม้ค้ำไม้หยู้ ให้บ้านมหาของเฮาคงอยู่ตลอดไปตราบนานเท่าโดน ตราบโดนเท่านาน เป็นครอบครัวที่บ่มีฮั้วมากั้น เป็นบ้านที่สนุกสนานม่วนซื่นโฮแซว ตลอดไป ด้วยฮักและคึดฮอดครับผม....

Tags for this Thread