มวยไทย 7 สี อาทิตย์ที่ 30 มิถุนายน 2556

คู่ที่ 1 (คู่เปิด) กิมซอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ พบกับ เก่ง ส.โชคนิตยา 100 ป. เชียร์แดงครับ

คู่ที่ 2 (คู่ค้ำ) เสือเทพ เกียรติเจริญชัย พบกับ อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี 116 ป. ลองเชียร์น้ำเงินครับ

คู่ที่ 3 (คู่รอง) กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง พบกับ ยอดสยาม ช.โชคอำนวย 131 ป. เชียร์แดงครับ ชอบ

คู่ที่ 4 (คู่เอก) ชายเล็ก ควายทองยิม พบกับ ขวัญ ส.เพลินจิต 124 ป. เชียร์น้ำเงินครับ ชอบมาก

ทั้งหมดเหล่านี้เป็นการชื่นชอบและชื่นชมส่วนตัวนะครับ