หัวข้อ: ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้า

ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้าขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้าขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้าขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้า
    ขอให้ทั้งสองท่านที่เกิดในวันนี้ จงมีแต่ความสุข ความเจริญ
    การงาน การเงิน อย่าได้มีอุปสรรค คิดหวังสิ่งใดในวันครบรอบวันเกิด
    ขอให้ประสพความสำเร็จทุกๆประการจ้า
    ขอเชิญร่วมอวยพรวันเกิด ดีเจ Lukhin Inter และ ผู้หมวด wundee2513 นำกันจ้า

ดีเจลูกหิน อินเตอร์ /อาจารย์พลอยคนสวยคะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมือสอง วัดไทร
    ขอให่ยู๊ดี มีแฮงร่างกายแข็งแรง คึดหวังตั้งต๊อแนวได่กะให่ประสบกับควมสำเร็จครับ[IMG][/IMG]

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jinnawat90
    อยู่ดีมีแฮงเด้อครับ แฮงขยันแฮงรวยครับ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=cGTdQw7gWiU

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=_4sMbXakAbc
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinnawat90; 04-07-2013 at 09:38.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ suny
    ภูมิลำเนา มหาสารคาม ทำงาน ประจวบ
    สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขหลายๆเด้อครับ สุขภาพแข็งแรง จิตใจแจ่มใสเบิกบานครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ขออวยพรไห้ เอื้อยลูกหิน และอ้ายวันดี
    ขอไห่มีแต่ความสุขหลายๆๆๆ อย่าเจ็บ อย่าจนตลอดไปเด้อครับ

สุขสันต์วันเกิด

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    สุขสันต์วันเกิดพี่ลูกหินคนสวยและอ้ายวันดี จ้า ขอให้พี่ลูกหินและอ้ายวันดี มีความสุขมาก ๆ เด้อจ้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ไผ่หวาน
    บล็อก
    14
    สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดนะคะ ปรารถนาสิ่งใดขอให้สมหวังทุกอย่างค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
    คิด+หวังสิ่งใด สมความปรารถนา จงทุกประการ...

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ lungyai1123
    บล็อก
    63

สุขสันต์วันเกิด

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
    ให้โชคดีร่ำรวยครับ

สุขสันต์วันเกิด....สุขสันต์วันเกิด

Moderators
    บล็อก
    2
    ขอให้อาจารย์ลูกหินอินเตอร์และผู้หมวดwundee 2513 มีแต่ความสุข
    เนื่องในวันคล้ายวันเกิด สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการเด้อจ้า

อวยพรวันเกิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พวงพยอม; 04-07-2013 at 15:40. เหตุผล: แก้คำผิดจ้า