...พี่น้องทางระยอง หาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์ กันได้ครับ ท่านจะได้พบกับ ทีมงานบ่าวเซียงน้อยมิวสิคออนไลน์ หรือ ตรี ศรีเมืองใหม่ หนุ่มน้อยรูปหล่อ นิสัยดี กิ๊กไม่มี วันอาทิตย์นี้ ที่หาดพลา บ้านฉาง ระยอง 10.00 น. -15.00 น.
... รูปแบบก็บ่อมีหยังมากมายเป็นการพ้อหน้าพ้อตากัน พูดคุย กินข้าวเที่ยงนํากัน ไผ่มีหยังก็แบ่งปันสู่กันกิน
... เบื้องต้น มีลุงใหญ่ เผิ่นว่าสิเอาปลาหมึกมาย่างสุ่กินว่าซ้าน อิอิ
... ตามด้วย นวลจันทร์ "แฟนคลับกล่องเพลง" เผิ่นว่า สิเอาบักหุ่งใส่ท้ายรถมาตําสู่กินว่าซ้าน อิอิ
... ตามด้วย บ่าวธนา,สาวชัยภูมิ เผิ่นอยู่ระหว่างตัดสินใจว่าสิว่างบ่อ

***พี่น้องไผ่อยู่แถวๆนั้นก็มาพบปะพูดคุยกินข้าวเพลนํากันได้ครับ รูปแบบกันเอ๊งกันเอง ครับ***

พี่น้องทางระยองหาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์กันได้ครับ

พี่น้องทางระยองหาดพลา บ้านฉาง พบปะสังสรรค์กันได้ครับ