หัวข้อ: หางหมูย่าง&ปลาดุกย่าง ร้านประจำบ่าวมือสอง วัดไทร ครับพีน่อง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมือสอง วัดไทร

อ่านข่าวออนไลน์ หางหมูย่าง&ปลาดุกย่าง ร้านประจำบ่าวมือสอง วัดไทร ครับพีน่อง

เป็นร่านประจำที่ผมกินบ่อยที่สุด อาหารสะอาด รสชาตอร่อย

หางหมูย่าง&ปลาดุกย่าง ร้านประจำบ่าวมือสอง วัดไทร ครับพีน่อง

หางหมูเจ้านี่ เพินเฮ็ดสะอาดกรอบนุ่มหน่ากิน

หางหมูย่าง&ปลาดุกย่าง ร้านประจำบ่าวมือสอง วัดไทร ครับพีน่อง

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คุณฉุยเลย
    พระนครศรีอยุธยา
    บ่เคยกินหางหมูย่าง แต่เบิ่งแล้วคือสิกรุบๆดีคัก กินกับข้าวเหนียวจิ้มแจ่วรสเด็ด คือสิแซบเนาะอ้าย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมือสอง วัดไทร
    แต๊ก๊อนผมกะบ่ค๋อยสิมักปานได๋ครับกับหางหมู คึดเห็นภาพแล่วคือสิกลืนบ่ลง บาดพ๋อมาได้กินเบิ๊งบ๊ามันเข่าท๋าตั๊วะล่ะเน๊าะ แซบครับเจ้านี่เพินเฮ็ดดีสะอาด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวมือสอง วัดไทร; 13-08-2013 at 14:02.