หัวข้อ: ชีวิตที่ต้องสู้ต่อไป...ไม่ย่อท้อ

Moderators
    บล็อก
    2
    สวัสดีจ้า

น้องเซียงเหมี่ยงฯ :) น้องพิมอีก 48 เดือนถึงจะจบจ้า ขอบคุณหลายๆสำหรับกำลังใจเด้อจ้า
    เอื้อยอยากเมือไปอยู่บ้านเกิด ก็ต้องอดทนและสู้ต่อไปจนกว่าสิประสบความสำเร็จน้อจ้า

น้องแคน ชัยภูมิ :) ขอบคุณหลายๆสำหรับกำลังใจเด้อจ้า เอื้อยกับอ้ายพากันจากบ้านมาก็ย่อนเป็นห่วงลูก อยากดูแลใกล้ชิด ลูกๆสิได้มีความอบอุ่นมีกำลังใจศึกษาเล่าเรียนน้อจ้า

:*-:*-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ศาลาพักใจ
    บล็อก
    1
    ชอบค่ะ ครอบครัวแบบนี้ .... เป็นสมาชิกที่ไม่เคยโพสต์ นะค่ะ แต่วันนี้ขอโพสต์บ้างดีกว่าดูเฉย ๆ

Moderators
    บล็อก
    2
    สวัสดีค่ะคุณศาลาพักใจ

ยินดีที่ได้รู้จักและดีไจที่เข้ามาทักทายกันนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    :*-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    ความหวัง ความสำเร็จ ความภูมิใจ
    ทุกข์ยากส์ส่ำได๋ พ่อแม่กะต้องยอม เพื่ออนาคตของลูก
    เทศกาลเดือนแห่งวันแม่ของไทย กะขอให้คุณแม่ อาจารย์พวงพะยอม
    จงมีความสุข ร่างกายแข็งแรง เพื่อเป็นกำลังแรงใจให้กับลูกๆต่อไป
    และขอให้ทุกๆวันเป็นวันแม่สำหรับลูกทุกคนตลอดไป

Moderators
    บล็อก
    2
    สวัสดีจ้าคุณpcalibration

ขอบคุณหลายๆสำหรับกำลังใจและพรที่มอบให้กันเด้อจ้า
    ปกติทุกมื้อก็เป็นวันแม่น้อจ้า เดือนนี้ก็บ่มีอีหยังพิเศษดอกจ้า
    ได้แต่ชวนพ่อบ้านโทรไปหาแม่กับแม่ย่า ส่วนลูกๆก็คุยกันอยู่ทุกมื้อน้อจ้า
    ฮักกันทุกมื้อ พบกันคิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตสงบสุขตามอัตภาพจ้า
    :*-