หัวข้อ: กิจกรรมถ่ายทำซีดี สวัสดีปีใหม่ปี 57 สำหรับแจกคะ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

กิจกรรมถ่ายทำซีดี สวัสดีปีใหม่ปี 57 สำหรับแจกคะ

สวัสดีคะพี่น้องบ้านมหาที่เคารพรักและคิดฮอด วันนี้ปุ้ยก็นำภาพถ่ายทำซีดี
    เกี่ยวกับบริษัท แนะนำบริษัท รายงานสถานะการณ์ต่างๆ ที่ทำงานมาให้ดู
    ซีดีก็สำหรับแจกเป็นของขวัญวันปีใหม่ พร้อมโบนัส ปี 2557 ใกล้จะถึงนี้

กว่าจะผ่านก็หลายเทค หน้าก็บ่พากันแต่ง คนไทยที่ทำงานไม่มี ฉันต้อง
    แฝงตัวเป็นคนประเทศลาว ครั้งที่ 2 " ซำบายดี สวัีสดีปีใหม่คะ"

พี่เพชร บังคับฉัน หอบผ้าถุงมาให้ใส่ รอยพับเห็นชัดคัก 55555+
    กิจกรรมถ่ายทำซีดี สวัสดีปีใหม่ปี 57 สำหรับแจกคะ

ถ่ายทำไป 1 เทค ตากล้องมองมาที่รองเท้า ปุ้ยทำไมใส่รองเท้าบูธ
    เปลี่ยนเป็นส้นสูงได้ไหม พี่เพชรต้องถอดรองเท้าให้ฉันใส่ 555+

อีกภาพคะ

ปิดท้ายด้วยนางแบบเฒ่าๆ วัย 43 นะคะ ลืมดูว่าแก่แล้ว

:*- เวบบ้านมหาสำหรับเนื้อที่ และแขกผู้มาเยี่ยมชมจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หลอดปอดป่อง
    เจิมผ้าถุงใหม่เลยน้อครับเอื้อย 55

Moderators
    บล็อก
    2
    มักหลายจ้าเวลาแม่หญิงใส่ผ้าซิ่น ดูงามจับตาจับใจน้อจ้า
    คนลาวเพิ่นนิยมเต้นบั้ดสะลบกับใส่ชุดพื้นเมือง เอื้อยมักเบิ่งในยูทูบจ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ อ้ายพจน์
    กะดูดีไปอีกแบบครับ ตกลงนี่เป็นไทยหรือลาวครับน้องปุ้ย

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    น้องหลอด เอื้อยบ่มีผ้าถุงนำเพิ่นดอกหล่า พี่คนลาวเอามาให้ใส่ เลาพับได้ด๋น

พี่พวง ฉันชอบสาวลาวใส่ผ้าถุง เพิ่นใส่งาม ตาฮักดีคะ

ชี้แจงอ้ายพจน์ ฉันเกิดโคราช พอสิบขวบย้ายมาอยู่กรุงเทพ เฒ่ามาทำงานเมียงนอก
    คบมูพวกเฉพาะสาวลาว วันธรรมดากินอาหารต่างชาติ วันหยุดอาหารบ้านเฮา+กลาง
    ให้อ้ายพิณาเอา
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1: