หัวข้อ: (พระเก่าเก็บ) ขอทราบข้มมูลพระสมเด็จ จากท่านผู้รู้หน่อยครับ..........

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ประสานทอง

เรื่องฮิตน่าอ่าน (พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ สำหรับผู้ที่แวะมาชมและให้ข้อมูล (ฝากตัวเด็กใหม่ด้วยนะครับท่านอาวุโสทุกท่าน)
    [B][SIZE="6"

(พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ
    รวมองค์เล็กครับ
    (พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ
    (พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ(พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ(พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ(พระเก่าเก็บ) อาจารย์ผู้รู้เรื่องพระสมเด็จ ขอทราบข้มมูลแนครับ

หากมีข้อผิดพลาดอันใดอภัยด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ประสานทอง; 28-10-2013 at 07:06.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ประสานทอง
    ย้อออกมาครับเฉพราะองค์เล็กนะครับ ไผ่พอเฮาบอกประวัติให้แนครับ