หัวข้อ: ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับดีเจเด็กน้อย (ขอโทษ ที่คิดถึง) นำกันจ้า

ค้นหารูปไปพ้อรูปนี้ ...
    อ้ายหนุ่มแต่งรูปให้เมื่อวันเกิด ปี 54 เลยมาไว้นำกันจ้า อิอิ

ขอบคุณจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อย
    บล็อก
    21
    สุขซำาบายดีเด้อครับ ดีเจเด็กน้อยน่ารัก (ฝากสวัสดีท่านดีเจพลนำแหน่เด้อครับคิดฮอดคือเก่าครับ)
    วันเกิดมาอีกรอบหนึ่งน้อครับเป็นไปตามวัยครับแต่ใจกะยังคือเด็กน้อยอยู่พะนะ
    แหม่นอีหลีครับผมเองกะยังคิดย้อนอดีตปานว่าเจ้าของยังเป็นบ่าวอยู่เด้
    กะขอให้มีความสุขหลายๆเด้อครับ ปีใหม่ วันเวลาใหม่ ความสุขกะขอให้มีเข้ามาใหม่ๆเด้อครับ
    ความเก่าความหลังกะคิดเอาแต่สิ่งที่เป็นความสุขทางใจ
    ความทุกข์ยากที่เฮาฝ่าฟันมาร่วมกับดีเจพลกะคือประสบการณ์ครับ
    บัดนี้เอาแต่ความสุขกาย สุขใจ ครับกะขออวยพรความสุขปีใหม่นำ ซำบายดี ปี 57 ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนุ่มน้อย; 29-12-2013 at 04:16.