หัวข้อ: ขอขอบพระคุณหนังสือพิมพ์มติชน คอลัมน์เว็บฮิต ฉบับวันที่ 23 มิถุนายน 2550 หลายๆ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ขอขอบพระคุณหนังสือพิมพ์มติชน คอลัมน์เว็บฮิต ฉบับวันที่ 23 มิถุนายน 2550 หลายๆ

ขอขอบคุณ คอลัมน์มิส เว็บฮิต นี้อีกหน หนังสือพิมพ์ มติชน ผู้สรรสร้าง

ช่วยเปิดทาง ให้โอกาส บ้านมหา ได้นำพา วัฒนธรรม ร่วมสร้างสรรค์

อีกอนุรักษ์ ภูมิปัญญาพางอกงาม ดำเนินตาม รอยประเพณี ที่สืบมา
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

Re: ขอขอบพระคุณหนังสือพิมพ์มติชน คอลัมน์เว็บฮิต ฉบับวันที่ 23 มิถุนายน 2550 หลายๆ

ป้าด//คนข้อยเล่นกลอนสุภาพเลยตั้วนี้...อิอิๆๆๆๆๆกะยังหวา กะยังหว่า อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ขอบคุณมากนะคะ ยังไงก็จะหาเพลงสากลเก่าๆมาให้ฟังอีกคะ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

ขอบคุณเจ๊ปุ้ยด้วยค่ะ ชอบฟังเพลงที่เจ๊โพสด้วยค่ะ เข้าไปฟังเป็นประจำ..
    มองต่าง..อย่างปลง

ให้ข่อยขอบคุณนำแนเด้อ ขอบคุณครับ....
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวพันธ์คนเดิม

ดีใจนำบ้านเฮาน้อครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    จาก นสพ.มติชนเมื่อปี 2550 ณ.วันนี้ นสพ.ไทยรัฐ นํามาเผยแพร่ นับว่าเป็นความภาคภูมิใจของเวบมาสเตอร์พี่บ่าวคนเดิม และ ทีมงานบ้านมหาดอทคอมที่ช่วยกันสร้างสรรค์... สิ่งที่ต้องเจอต่อไปพี่บ่าวคนเดิมงานเข้าแน่นอน อิอิๆๆ เตรียมรับมือเด้อท่านด้วยประสบการณ์การเล่นเวบ ยิ่งสูงยิ่งหนาวเด้อ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวเซียงน้อย
    จาก นสพ.มติชนเมื่อปี 2550 ณ.วันนี้ นสพ.ไทยรัฐ นํามาเผยแพร่ นับว่าเป็นความภาคภูมิใจของเวบมาสเตอร์พี่บ่าวคนเดิม และ ทีมงานบ้านมหาดอทคอมที่ช่วยกันสร้างสรรค์... สิ่งที่ต้องเจอต่อไปพี่บ่าวคนเดิมงานเข้าแน่นอน อิอิๆๆ เตรียมรับมือเด้อท่านด้วยประสบการณ์การเล่นเวบ ยิ่งสูงยิ่งหนาวเด้อ
    มีของดีที่เป็นมูลมัง ส่ำมีของขลังอยู่กับตัวครับ
    ท่านบ่าวเซียงน้อยและท่านบ่าวคนเดิม
    จงยืนหยัดในแนวทางและอุดมการณ์เดิมต่อไปc06:
    หนังเหนียวครับผม

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    ดีใจหลานครับที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกบ้านมหา ถึงแม้สิมาบ่ทันโดนกะตามเนาะครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม
    ยินดีนำเด้อครับ ต่อไปอยากให้เว็ปบ้านมหาออกทีวีเด้อคับบัดนิ ผมสิเป็นกำลังใจให้ครับ บ้านมหาจงเจริญครับ ผมก่าหาแต่เป็นสมาชิกได้บ่ฮอดปีครับ ฝากโตนำครับผม

Tags for this Thread