หัวข้อ: รอบรั้วบ้านมหา ฉบับที่ 4

Moderators
    บล็อก
    2
    สวัสดีจ้า ตอนนี้กำลังอยู่ในงานวันลอยกระทงจ้า พ่อบ้านพาครอบครัวมางานจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พวงพยอม; 17-11-2013 at 11:38. เหตุผล: เพิ่มคำจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ว้าวววว พี่พวงพยอมไปลอยกระทง ลอยเผื่อนำเ้ด้อพี่
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Moderators
    บล็อก
    2
    มาลอยกระทงนำกันเด้อจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    คุณ Pui Swat ลอย กระทงดอกไม้
    พร้อมอธิษฐานว่า... ขอให้ข้าพเจ้ามีเงินเก็บครบสิบล้านเร็วๆด้วยเทอญ.

ทำนายว่า...

ท่านที่เลือกกระทงที่ประดิษฐ์จากดอกไม้ล้วนๆ เป็นคนที่ชอบความสวยงาม หรูหรา รักสวยรักงาม ชอบแสดงออก เป็นคนที่ค่อนข้างเอาแต่ใจ แสดงความรู้สึกชัดเจน อารมณ์อ่อนไหวง่าย อารมณ์ติดจะแปรปรวนอยู่สักหน่อย ปากร้ายใจดี มีมนุษย์สัมพันธุ์เด่น โรแมนติก มักหลงไหลกับบางสิ่งบางอย่างได้ง่าย แล้วก็เบื่อง่ายเช่นกัน

ฉันเพิ่งลอยมาตะกี้นี่เองจ้าพี่ ทางออนไลน์
    คำทำนายตรงมากๆเลยคะ
    ลอยกระทงออนไลน์ 2556
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนภูหลวง
    งานวิ่งกรุงเทพฯมาราธอน อ้าย pcalibration วิ่งมาราธอน 42 กม. ใช้เวลา 4 ชั่วโมงนิดๆ สุดยอดมากครับอ้าย
    อ้ายพล พระยาแล ตากล้องประจำตำแหน่งแต่จุดประสงค์หลักหาถ่ายสาวๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมือสอง วัดไทร
    ธุจ้าธุจ้าสวัสดีครับพีป้าน่าอาทุกๆท่าน ประทับใจหลายครับกับมิตรภาพอันดีงามของไทบ้านมหา ขอบคุณครับที่ให่น่องซายหล่าไ้ด้มายู๋ฮ๋วมนำ ว๋าแต๊กะอย่าลืมซวนแน๋เด๊อครับบาดรุนฮ๋าได้ไปนำ :,1- :,1-

Tags for this Thread