หัวข้อ: เว็บไซต์บ้านมหาฯ กับสถานศึกษา

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

เรื่องฮิตน่าอ่าน เว็บไซต์บ้านมหาฯ กับสถานศึกษา

ด้วยเวบบ้านมหาเฮาซึ่งเป็นเวบอนุรักษ์ศิลปะ วัฒนธรรม ประเพณี อันดีงาม แถมยัง เป็นเวบที่มีมุมดนตรี ควรแก่การศึกษา เช่น พิณ แคน โปงลาง ฯลฯ ด้วยเหตุนี้เอง จึงทําให้สถานศึกษา หรือว่าโรงเรียน หลายที่ ใช้เวบบ้านมหาเฮาเป็นที่ศึกษา และ บางสถานศึกษาใช้เพลงจากเวบนี้เปิดเป็นเสียงตามสายก็มี ทางทีมงานเวบมาสเตอร์จึงเล็งเห็นความสําคัญในจุดนี้ จึงอยากขอความร่วมือมายังผู้ดูแลบอร์ดช่วยดูแลเรื่องภาพ ที่ล่อแหลม หรือ ภาพพลิตตี้ โคโยติ้ ที่ออกไปทางยั่วยุ ///หรือถ้าเป็นภาพศิลปะ หรือภาพที่เซ็กส์ซี่สวยงามก็แนะนําให้โพสที่มุมโพสภาพ แยกออกให้เป็นกิจลักษณะ //สุดท้ายนี้ทางทีมงานเวบมาสเตอร์ก็ต้องขอขอบคุณไปยังเจ้าหน้าที่ผู้ดูแลบอร์ดทุกท่านครับ ที่เสียสละเวลามาช่วยกันตามอัตภาพ เท่าที่เวลาอํานวย และทางทีมงานให้สิทธิ์ท่านเต็มที่ครับ ในการวินิจฉัย ว่าภาพไหนควร และไม่ควร ครับผ๊ม //// จาก ....ทีมงานเวบมาสเตอร์บ้านมหาดอทคอม

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

Re: เวบบ้านมหาฯกับสถานศึกษา

รับทราบ รับปฏิบัติครับผม// ที่ผ่านมาอาจมีผิดพลาดบ้างต้องขออภัยหลายๆๆครับ..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร

รับทราบครับ รับรอง หล่อบ่ลามกครับ

รับทราบจ้า อ้ายเซียง ติ๋มกะบ่ลามก ทะลึ่งซื่อๆ อิอิ
    อ้ายภูกับอ้ายหล่อหั่นหละ เบิงหนังโป๊ทุกมื้อ จนไวรัสลงคอมฯ เอิ๊กกๆๆ ฟ้าวไปก่อน ย่านถึกเตะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร

เอ๋าๆ ติ๋ม มาใส่ร้ายคนหล่อแท้บ่านนี้ แต่คำหว่าหล่อยังยืมเขามาใช้อยู่ สิมาลามกอีก กะบ่อมีหม่องเอาแหล่วอ้าย

รวงข้าว
    Guest

รับทราบและปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน

น่าน....หั่งว่าแล้วตั๊ว....เฒ่าภูไทคักๆ....ขั่นมีหลายกะเอามาแบ่งกันแน....เอิ๊กๆๆๆๆ
    Re: เวบบ้านมหาฯกับสถานศึกษา กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ รวงข้าว
    รับทราบและปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัดจ้า
    ให้ลอกแนเด้อสาวรวง...อิอิ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

ตามนั่นเลยจ้า....
    ปล.ทีมงานเวบมาสะเตอร์ กะอย่าพาน้องนุ่ง เฮดไปทั่วหลายแม๋.เห็นดู๋ยุเด๋ ....555+ Re: เวบบ้านมหาฯกับสถานศึกษา

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา

รับทราบคะ แนวล่อแหลม บ่ต้องเอามาออกทีวีเด้อ ซอยกันเบิ่งเด้อจ้า

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพล

Re: เวบบ้านมหาฯกับสถานศึกษา กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ไก่น้อย
    ตามนั่นเลยจ้า....
    ปล.ทีมงานเวบมาสะเตอร์ กะอย่าพาน้องนุ่ง เฮดไปทั่วหลายแม๋.เห็นดู๋ยุเด๋ ....555+ Re: เวบบ้านมหาฯกับสถานศึกษา
    ข่อยติเอื้อย ข่อยเชาละเด้ละ บ่เชื่อถามสาวนางเบิ่งติละ เนาะๆ

Tags for this Thread