หัวข้อ: มารายงานตัวอีกครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ teerapat

มารายงานตัวอีกครับ

สะบายดีครับพี่ ๆน้องๆ และเพื่อนที่คิดฮอดคิดถึง ทุกคนครับ ยังสบายดีกันอยู่ บ่ ครับ ..นานแล้วที่ผม บ่ได้ เข้ามา ในบ้านมหาหลังนี้ มื้อนี้ได้เวลากลับมาอยู่บ้านหลังนี้อีกครั้งดีใจหลาย ครับ กลับมาคราวนี้กะ ขอฝากเนื้อ ฝากตัวนำอีกจักเทื่อ แหน่ เด้อครั่บ..ขอบคุณครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ซำบายดีน้อง แต่ว่าหนี้ยังบ่หมด ดีใจที่กลับมาจ้า ยินดีต้อนฮับ
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    กลับเข้ามาหาความรู้อีกครั้งหนึ่ง แต่ว่าบางกระทู้กะ เบิ่งรูปบ่ได้ ยกตัวอย่างพวกการใช้โปรแกรมคอมต่างๆ:*-

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีต้อนรับคือเก่าครับ
    บ้านมหากะยังเหมือนเดิม
    กะมีพี่น้องห่างหายไปบ้างนานๆจั่งแวะมา ยากนำไฺฮ่นำนา ยากนำเฟชบุ๊ค 555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย
    สลองๆๆต้อนฮับๆจ้า :b-b:b-b

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย ไปไสมาน้อ คิดฮอดอยู่เด้อครับ กรี๊ดดดดดดด

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ teerapat
    ขอบคุณพี่ๆหลายเด้อครับ ที่ยัง บ่ ลืมผู้ชายปอนๆนอนติดดินคนนี้ ย้อนว่ากลับบ้านไปเป็นกระดูกสันหลังของชาติมาครับ ไปตั้งแต่ดำนา จนว่าข้าวขึ้นเล้า หาแต่ได้ต่าวกลับมาหายามพี่ๆ อีกครับ
    โดยเฉพาะพี่ปุ้ย กับอ้ายพล และพี่ฅนตระการ ขอบคุณที่ยังบ่ลืม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teerapat; 25-11-2014 at 16:37. เหตุผล: แก้คำผิด

ศึกษาหาความรู้
    กะมาใหม่คือกันครับ มาตอนนี้แก่แล้วจ้า เป็น สว เขาว่าจั่งซั่น ครับ ฝากนำแหน่เด้อครับ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    มาซางว่าแถะน้อบาดนี่ ทางนี้กะ สว.คือกันล่ะ อิอิ