1,กิตติ ศักดิ์รังสิต 101ป.
ชนะTKO4 เพชรโท ป.ฉลาด 24 เม.ย.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน แทนชัย สันติอุบล 30 พ.ค.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน 4 ก.ค.57 ลุมพินี
จะชนะ
ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษณ์ 101ป.
แพ้คะแนน น้องวิว ส.พลับพลานารายณ์ 11 พ.ค.57 จ.นนทบุรี
ชนะTKO4 เป็นต่อ ส.รุ่งวิลัย 21 มิ.ย.57 จ.มห่าสารคาม
ชนะคะแนน ปลื้ม ศิษย์พนันเชิง 24 ก.ค.57 จ.ชัยภูมิ
-----------------------------------------------------
2,หนึ่งสยาม P.K.แสนชัยฯ 113 ป.
ชนะคะแนน เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี 15 มี.ค.57 TGN
แพ้คะแนน ขุนพันธ์ เกียรติเจริญชัย 29 เม.ย.57 ลุมพินี
ชนะคะแนน เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี 27 มิ.ย.57 ลุมพินี
จะแพ้
น็อตใหม่ อ.นิตยาพร 113ป.
ชนะTKO3 สำลีทอง ป.มนต์ชัย 19 เม.ย.57 TGN
ชนะคะแนน เพชรดำ พ.พิรุณรถตู้ 7 มิ.ย.57 TGN
ชนะTKO4 เพชรตรี ส.เริงชัย 5 ก.ค.57 TGN
-----------------------------------------------
3,ชายเล็ก ควายทองยิม 126 ป.
ชนะคะแนน วีโก้ ศ.เพ็ญประภา 12 มี.ค.57 จ.บุรีรัมย์
แพ้คะแนน ก้องบุรี ว.สังขประไพ 11 เม.ย.57 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน คิงส์ เกียรติเจริญชัย 23 พ.ค.57 จ.กระบี่
จะชนะ
ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 126 ป.
ชนะคะแนน ทวน ก.กัปนาท 9 ก.พ.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน ยอดมนุษย์ เพชรสุภาพรรณ 15 มี.ค.57 จ.กระบี่
ชนะคะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 25 มิ.ย.57 จ.ขอนแก่น
------------------------------------------------
4,วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 133 ป.
ไล่คู่ชกลงยก5 ชนะศึก ลูกกันทระ 20 เม.ย.57ช่อง7สี
ชนะคะแนน อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม 12 พ.ค.57 จ.นนทบุรี
ชนะคะแนน แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 29 มิ.ย.57 ช่อง7สี
จะชนะ
อภิสิทธิ์ K.T.ยิมส์ 134 ป.
แพ้คะแนน วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 12 พ.ค.57 จ.นนทบุรี
ชนะคะแนน พลังหนุ่ม ลูกมะขามหวาน 15 มิ.ย.57 จ.ชัยภูมิ
ชนะTKO4 แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 24 ก.ค.57 จ.ชัยภูมิ
-----------------------------------------------------

...เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ

...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***..เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ

...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***กิตติ ศักดิ์รังสิต***ครับ