1,เพชรรุ่ง ควายทองยิม 122 ป.
ชนะคะแนน เพชรน้องบี ส.ดำเนิน 23 ก.พ.57 ช่อง7สี
แพ้TKO3 หลักชัยจิ๋ว ส.ดำเนิน 23 มี.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน ศรีณรงค์ ภ.ศรีสุขกาญจน์ 20 พ.ค.57 ลุมพินี
จะชนะ
มานะชัย นครโชคชัย 122 ป.
แพ้คะแนน เพชรต้องใจ ส.สุนทรพิทักษ์ 11 เม.ย.57 จ.ขอนแก่น
แพ้คะแนน ทอง เพชรพญาไท 21 มิ.ย.57 TGN
ชนะคะแนน ทอง เพชรพญาไท 26 ก.ค 57 อ้อมน้อย
----------------------------------------------
2,สิบแสน ส.แสนแก้ว 126 ป.
ชนะคะแนน ลูกแมน ฝนจางชลบุรี 8 เม.ย.57 จ.บึงกาฬ
ชนะคะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 18 พ.ค.57 ช่อง7สี
แพ้คะแนน สตาร์บอย ไอเสือดาว 22 มิ.ย.57 ช่อง7สี
จะชนะ
หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 126ป.
แพ้คะแนน สิบแสน ส.แสนแก้ว 18 พ.ค.57 ช่อง7สี
แพ้คะแนน ฟ้าสะท้าน ราชานนท์ 25 มิ.ย.57 จ.ขอนแก่น
ชนะคะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย 25 ก.ค 57 อุบลฯ
-------------------------------------------------
3,รุ่งเพชร เพชรเจริญ 119 ป.
แพ้คะแนน เพชรสายฟ้า สท.ม่อนโพนทอง 31 มี.ค.57 จ.กำแพงเพชร
แพ้คะแนน เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ 11 พ.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 24 ก.ค 57 ชัยภูมิ
จะชนะ
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 119 ป.
แพ้คะแนน เสือบิน เกียรติเจริญชัย 18 มี.ค 57 ลุมพินี
เสมอ สกุลชัยเล็ก เอ็กซิดิคอลยิม 20 พ.ค 57 ลุมพินี
แพ้คะแนน รุ่งเพชร เพชรเจริญ 24 ก.ค 57 จ.ชัยภูมิ
-----------------------------------------------
4,ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 119 ป.
แพ้คะแนน เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 16 มี.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ 11 พ.ค.57 จ.นนทบุรี
ชนะคะแนน สะท้านฟ้า ซากามิ 22 มิ.ย.57ช่อง7สี
จะชนะ
เก่งกาจ ป.เป๊กโก้ 119 ป.
แพ้คะแนน ตระกูลเพชร ส.สมหมาย 24 เม.ย 57 ราชดำเนิน
แพ้คะแนน แสนวังชัย เจเอสพี 12 มิ.ย 57 ราชดำเนิน
แพ้คะแนน ยอดศิลา แฟร์แท็กซ์ 25 ก.ค 57
----------------------------------------------

...เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ

...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***..เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....

.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ

.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ

...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง***ครับ