หัวข้อ: มารายงานตัวครับ

มารายงานตัวครับ

สวัสดีทุกๆท่านครับ
    จริงๆแล้วผมได้เคยเป็นสมาชิกที่นี่นานมาแล้ว ตั้งแต่มีเจ้าเฟสบุ๊คก็เลยไม่ค่อยได้ไปที่ใหน
    .. ผมเป็นอดีตเจ้าของห้องบันทึกเสียง Yellow studio และเจ้าของเว็บบ้านเหลืองที่จังหวัดอุบลฯ
    ...เป็นสมาชิกเว็บบ้านออนซอนในยุคบุกเบิกที่โด่งดังก้อยเดิกในยุคนั้น ประมาณปี 2546
    ชีวิตก็ระหกระเหิรเปลี่ยนไปตามบุญกรรมที่ทำไว้ในชาติก่อน.... ว่าไปนั่น 555
    ยังไงมาแล้วก็ขอฝากเนื้อฝากตัวนะครับ ที่เข้ามาใหม่เพราะมีจุดประสงค์(ดี)ครับ
    ผมทำเพลงมาแจกเพลงหนึ่งเพลง ร้องเอง ทำดนตรีเอง บันทึกเสียงเอง
    แต่เนื้อร้องเป็นของท่าน รมต.กนระทรวงศึกษาฯ
    ชื่อเพลง ค่านิยม 12 ประการ ในแผนนโยบายของรัฐบาลนี้ครับ...
    ทำมาเพื่อแจกจ่ายให้ตามโรงเรียนต่างๆได้เอาไปเปิดก่อนเข้าแถว
    เพลงเป็นจังหวะมาร์ชความยาวไม่ถึง 2 นาทีครับ

ว่าแต่ว่า...ขอหาที่โพสเพลงก่อนนะ ไม่รู้จะลงตรงใหนดี

ไม่มีใครมาทักเลย ... มีใครอยู่ไม๊เนี่ย ....

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ สู่บ้านมหาค่ะ
    ทำเป็น MV ขึ้นยูทูป จะสะดวกมากกว่าค่ะ เพราะถ้าแปลงจาก MP3 ต้องไปอัพที่ 4 share ค่ะ

+++++++++++++++++++++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khonsurin; 12-10-2014 at 11:18.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนจนผู้ยิ่งใหญ่
    สารคามคือหม่องอยู่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    :b-b ยินดีต้อนรับสู่บ้านมหาคะ เชิญม่วนตามสบายเด้อคะ ทางฉันม่วนทางเฟชคะ