หัวข้อ: กรุงเทพมาราธอน2014

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1

กรุงเทพมาราธอน2014

นับถอยหลังกรุงเทพมารธอน2014
    กรุงเทพมาราธอน2014
    ขอเชิญชวนพี่น้องบ้านมหาดอทคอมฯและประชาชนทั่วไป
    ที่ชื่นชอบการออกกำลังกายโดยเฉพาะการวิ่ง ร่วมแข่งขัน ชมและเชียร์
    การแข่งขันวิ่งประเพณีกรุงเทพมาราธอน 2014
    ณ บริเวณถนนสนามไชย (วัดพระแก้ว)
    ในวันที่ 16 พฤศจิกายน 2557 พบกันแน่นอนครับ
    :,1-:,1-:,1-:,1-:,1-:,1-
    ขอบคุณรูปภาพจากBKKMARATHON

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนภูหลวง
    สมัครไว้แล้วเด้อครับอ้ายพี วันเสาร์นี้ไปรับเสื้อ รับเบอร์ เดี๋ยวเจอกันที่สนามเนาะ ว่าแต่ปีนี้ตากล้องกิติมศักดิ์อ้ายพล พระยาแล สิไปบ่น้อครับ :,1-

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    โปรพล บ่ว่างเด้อครับปีนี้ เข้าวัดจำศีลอยู่ ให่มือหัดถ่ายบ่าวเอสมาแทน พ้อกันอยู่เส้นชัยตอนเข้าเส้นชัยเด้อครับ แล่นนำเขาบ่ใหวดอก จั่งได๋กะแอดเฟสมา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนภูหลวง
    รับทราบครับอ้ายบ่าวเอส อย่าลืมสืบทอดเจตนารมของอ้ายพลเด้อครับ อ้ายเพิ่นมักถ่ายแต่สาวๆ เป็นวัตถุประสงค์หลักครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ pcalibration
    เมืองฉะเชิงเทรา(แปดริ้ว)
    บล็อก
    1
    เรียบร้อยโรงเรียนกรุงเทพมาราธอน2014
    อีกบททดสอบสมรรถภาพร่างกายและจิตใจ..ผ่าน..ครับ
    ขอบคุณคนพลูหลวงเพื่อนคนมักวิ่งและโปรกล้องทุกท่านจากหลายชมรมวิ่ง

ธุจ้า ขอบคุณรูปจากเฮียไช้ โปรตุ้มจากซัทเตอร์รันนิ่งดอทคอม ธุจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเอส
    หนุ่มอุบล คนพิบูล
    บ่ได้พ้อกันเลยน้อครับ คนหลาย การสื่อสารบกพร่อง เอาใว้ปีหน้าพบกันใหม่ครับ

Tags for this Thread