1,ปีใหม่ เอราวัณ 100 ป.
ชนะคะแนน ขาวผ่องเล็ด ฮั้วโรงน้ำแข็ง จ.สงขลา
แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
ชนะคะแนน ขาวผ่องเล็ก ฮั้วโรงน้ำแข็ง ช่อง7สี
จะแพ้
เทวฤทธิ์ ส.กิตติชัย 100 ป.
ชนะTKO บัณฑิต ศิษย์เขาทราย
ชนะคะแนน มังกรทอง ต.หมอศรี
ชนะคะแนน เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม
----------------------------------------
2,กุมารเงิน ฮั่วโรงน้ำแข็ง 126 ป.
แพ้คะแนน เพชรดำ ส.สง่าการช่าง 1 มี.ค.57 จ.นครราชสีมา
ชนะคะแนน ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง 6 ก.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน เพชรณรงค์ ท.นิยมสุข 8 ส.ค 57 ลุมพินี
จะแพ้
เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย 126 ป.
ชนะคะแนน กัมปนาท ท.พราน49 28 มิ.ย.57 จ.ระยอง
ชนะTKO 4 โอโรโน่ ซากามิ 31 ส.ค.57 จ.นนทบุรี
แพ้คะแนน ทวน ก.กัมปนาท 28 ก.ย 57 ช่อง7สี
---------------------------------------------
3,กรังปรีย์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง 131 ป.
แพ้TKO 3 เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม 2 พ.ค.57 ลุมพินี
ชนะคะแนน ศักดิ์สุริยา ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 27 มิ.ย.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น 22 ส.ค 57 ลุมพินี
จะชนะ
โตโต้ ศิษย์เสธเนตร 131 ป.
แพ้คะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 25 มิ.ย 57 จ.ขอนแก่น
ชนะคะแนน แปดแสนเล็ก ราชานนท์ 13 ก.ย. 2557 จ.อุบลฯ
แพ้คะแนน นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ 26 ต.ค 56 ช่อง7 สี
-----------------------------------------------
4,หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอร์ต 117ป.
แพ้คะแนน หนึ่งเทพ ซากามิ 3 ก.ย.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน รุ่งอุบล ซากามิ 28 ก.ย.57 ช่อง7สี
ชนะTKO 3 ชัยศิริ ศักดิ์นิรันรัตน์ 31ต.ค 57 ลุมพินี
จะแพ้
กุศกรน้อย ส.ยิ่งเจริญการช่าง(ส.จุลเสน) 117ป.
เสมอ ชัยศิริ ศักดิ์นิรันรัตน์ 8 ส.ค.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เก่งกล้า ป.เป็กโก้ 9 ก.ย.57 ลุมพินี
แพ้คะแนน เก่งกล้า ป.เป็กโก้ 31 ต.ค 57 ลุมพินี
------------------------------------------
ขอบคุณข้อมูลฟอร์มหลัง...กอบ หทัยราษฎร์ ครับ

...เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....
.... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ
.... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ
...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย***ครับ