1,ชิงแชมป์ว่างรุ่นพินเวท 102 ป.
ป้อมเพชร สิงห์บ้านสร้าง 102 ป.
ชนะคะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด 30 ม.ค.58 ลุมพินี
ชนะคะแนน เป็นต่อ ท.พราน 49 24 ก.พ.58 ลุมพินี
ชนะคะแนน ปีใหม่ เอราวัณ 3 เม.ย.58 ลุมพินี
จะชนะ
เชน พรัญชัย 102 ป.
ชนะคะแนน กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช 10 ธ.ค.57 ช่อง7สี
ชนะคะแนน ต้อมน้อย พุ่มพันธุ์ม่วง 13 ก.พ.58 ลุมพินี
ชนะTKO 4 เก้าแสน สิงห์บ้านสร้าง 10 มี.ค.58 ลุมพินี
--------------------------------------------
2,ราชศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ 118 ป.
แพ้คะแนน ยอดกึกก้อง สุวัฒน์พันธ์ยาง 26 ก.พ.57 จ.สุรินทร์
แพ้TKO 3 ธนูศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง 15 มี.ค.57 จ.มหาสารคาม
ชนะคะแนน ยิ่งใหญ่ ป.เปาอินทร์ 2 พ.ค.57 จ.ร้อยเอ็ด
จะชนะ
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 118 ป.
แพ้คะแนน รุ่งเพชร เพชรเจริญ 24 ส.ค.57 ช่อง7สี
แพ้คะแนน เพชรพระยาไกร P.K.แสนชัยฯ 1 ก.พ.58 อ.ต.ก.3 จ.นนทบุรี
ชนะคะแนน เพชรพระยาไกร P.K.แสนชัยฯ 27 ก.พ.58 ลุมพินี
------------------------------------------------------
3,ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง 133 ป.
แพ้คะแนน ม้งดำ อ.วันเชิด 15 ก.ย.57 ราชดำเนิน
ชนะTKO 3 รุ่งเพชร ส.จ.วิชิตเมืองแปดริ้ว 29 ธ.ค.57 ราชดำเนิน
ชนะคะแนน พิชิตชัย ร.ร.กีฬาโคราช 29 มี.ค.58 ช่อง7สี
จะแพ้
โตโต้ ศิษย์เสธเนตร 133 ป.
แพ้TKO ยก4 เสมาเพชร ส.เชาวลิต 21 ธ.ค.57 จ.ลำปาง
ชนะคะแนน พลังทิพย์ น.ศรีผึ้ง 10 ก.พ.58 จ.อุบลฯ
แพ้คะแนน รุ่งเกียรติ ซากามิ 10 มี.ค.58 ลุมพินี
-------------------------------------------------
4,ก้องเกียรติ ท.พราน49 122 ป.
แพ้คะแนน เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว 8 ก.พ.58 ช่อง7สี
แพ้คะแนน เพชร อ.พิมลศรี 13 มี.ค.58 จ.เพชรบูรณ์
ชนะคะแนน สะท้านฟ้า อิมิเน้นแอร์ 10 เม.ย.58 จ.เชียงใหม่
จะแพ้
มงคลชัย ควายทองยิม 122ป.
แพ้TKO 4 แสงมณี ส.เทียนโพธิ์ 9 ก.ค.56 ลุมพินี
ชนะTKO ยก4 ดีไซน์ ราชานน์ 9 ก.ย.57 จ.สกลฯ
...เป็นทรรศนะส่วนตัวล้วนๆ....
... เอาไปประกอบการชมมวยนะครับ ข้อมูลนี้เป็นเพียงทรรศนะวิจารณ์ส่วนบุคล อาจจะถูกหมด หรือ ผิดหมดทุกคู่ก็ได้ครับ
... ข้อมูลนี้เป็นการวิจารณ์ล่วงหน้า ตามเหตุตามผล ตามฟอร์มหลัง ตามสภาพแวดล้อม ซึ่งวันต่อยจริง สถานการณ์อาจจะเปลี่ยนไปก็ได้นะครับ เช่น วันชกมานํ้าหนักเกินเยอะ,นํ้าหนักขาดเยอะ,นักมวยมาไม่ดี,มวยมีกลิ่นฯลฯ
...พิเศษมวย "กินดิบ" อาทิตย์นี้ จัดไปที่ ***...โตโต้ ศิษย์เสธเนตร...***ครับ
Bookmarks