ขอคำแนะนำ จาก เพื่อน ๆ พี่ น้อง ๆๆ ทุกคนนะจ๊ะ สมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำ เด้อค่าเด้อ

คือว่า
ตอนนี้แฟนเก่าที่เลิกกันไปนาน แล้ว เขายังพยายามตามราวี แต่เราก็คือไม่เคยสนใจเขาเลยอะค่ะ แต่เขาก็ยัง ตามราวีอยู่นั่นละ จะทำอย่างไรดีค่ะ อยู่เฉย ๆๆ แบบเดิมดีหรือเปล่าค่ะ จะทำอย่างไรดีกับรักครั้งเก่า .... ที่เขาตามราวี เพราะว่าตอนที่เลิกกันไปนะ เขาเป็นคนทิ้งเราไปเอง แล้วเขาก็กลับมาบอกว่าจะรอ
จะขอกลับมาให้เหมือนเดิม แต่มันไม่เหมือนเดิมแล้วละค่ะ ตอนนี้เฉย ๆๆ กะ เขาแต่ที่น่าเบื่อคือรำคาญมากกว่านะค่ะ

ทำเยี่ยงไรดีน้อ