อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

นี้เป็นอาหารที่คนอี่สานบ้านเฮาทุกคนชอบ หรือที่ไม่ชอบก็อาจมีบ้างแต่คิดว่ามีน้อยกว่าที่ชอบ อย่างผมนี้ถ้าไม่มีอะไรกินผมก็จะนึกถึงตำบักหุ่งเป็นประการแรก อย่างวันนี้ผมไม่มีอะไรกิน ผมก็เดินออกไปซื้อตำบักหุ่งกับเนื้อย้างมากินเห็นมั้ยครับน่าอะหร่อยน้ะแต่ไม่ใส่ปูดองนะครับผมไม่ชอบปูดอง

อาหารอี่สานที่มีระดับที่สุดครับ

แซบหลายครับ กินไป ฟังเพลงบ้านมหาไป คลิ๊กอ่านคำสนทนาสมาชิกบ้านมหาไปนำ บ่กินข้าวครับกินตำบักหุ่งเล่น อิๆ