หัวข้อ: ใครตอบผมได้บ้างครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

ใครตอบผมได้บ้างครับ

อีเมลล์ผม เข้าไม่ได้ครับ ไม่ได้ลืมพาสเวิดเลย เข้าไปเปลี่ยนพาสใหม่ตามที่เขาบอก ก็เหมือนมีคนเข้าเมลล์ผมได้
    คำถามกันลืมของผมเปลี่ยนไปด้วย สงสัยมีคนเปลี่ยน พาสเวิดผม จะทำไงดีอ่ะครับ ผมมทำไรไม่ถูกเลย
    เพื่อนๆผม จะทำไงถ้าเปลี่ยนเมลล์ใหม่ม เง้อ....หมดปัญญา..เข้าไม่ได้มา 3 วันแล้ว งงงมากๆๆๆ

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

Re: ใครตอบผมได้บ้างครับ

มีเมลมาบอกให้เปลี่ยนรหัสผ่านใหม่หรือครับ สงสัยจะโดนลวงแล้วละครับ เพราะผมก็เคยโดนเหมือนกัน มีให้ป้อนรหัสใหม่ แต่ขอบอกว่านั่นคือโปรแกรมลวงที่จะเอารหัสผ่านของเราละครับ แค่เรากรอกรายละเอียดลงไป มันก็ได้รหัสเราไปแล้วครับ

แบบนี้ต้องให้คนที่เก่ง ๆ เจาะรหัสเอามาคืน แล้วเปลี่ยนรหัสใหม่

และจงจำไว้ว่า หากเราไม่ประสงค์จะเปลี่ยนรหัสใหม่ จะไม่มีเมลใด ๆ มาให้เราเปลี่ยนโดยไม่จำเป็น.........

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปลัดโตคนเดิม

ขอบคุณมากๆครับ พี่ฟ้าสาง ฯ ผมปวดหมองเลย เพื่อนๆผมในเมลล์ ทำไงดี
    ใครจะเก่งละน่อทีนี้ ผมไม่รู้จักใครเลย พี่ฟ้าสางทำได้หรือป่าวครับ ช่วยผมด้วย Re: ใครตอบผมได้บ้างครับ Re: ใครตอบผมได้บ้างครับ

แต่ว่าไม่มีเมลล์มาให้ผมเปลี่ยนรหัสผ่านนะครับ วันก่อนๆ ผมเปิดคอมฯเข้ามามันบอกไม่มีข้อมูล การเข้าใช้ล้มเหลว ผมงงเลย
    ผมคิดว่ามีคนเปลี่ยนระหัสผ่านผมแน่เลย และเปลี่ยนคำถามกันลืมผมด้วย .... Re: ใครตอบผมได้บ้างครับ Re: ใครตอบผมได้บ้างครับ

เซนบะออนไลน์
    Guest

ไม่ได้ทำ อีเมลล์สำรองไว้หรอครับ
    พอจาจำเมลล์ที่ได้รับที่ให้เข้าไปเปลี่ยนพาสเวิดได้ไหมครับ ลักษณะเป็นยังไง