หัวข้อ: -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

-*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-.

ภายในห้องนอน ผัวเมียคู่นึงกำลัง
    อยู่ในวัยฉกรรจ์ด้วยกันทั้งคู่ กลางดึกคืน หนึ่ง
    ผัว "คุณก็รู้นี่ที่รัก ว่าผมนอนไม่หลับ ถ้าไม่ได้..."
    เมีย (พูดตัดบท) " แต่ชั้นง่วงจนตาจะ
    ปิดอยู่แล้วนะคุณ..เว้นสักคืนเถอะค่ะ
    พยายามนอนหลับตาเฉยๆ เดี๋ยวก็หลับไปเองแหละน่า"
    ผัว "โธ่.. ผมรู้ว่าทำ ยังไงก็นอนไม่หลับ ของมันเคยเสีย แล้ว
    คุณเองก็ไม่
    ต้องทำอะไรมากนี่ แค่นอนเฉย ๆ ใช่ว่า
    จะออกแรงเหน็ดเหนื่อยเสียที่ไหน"
    เมีย "ถึงไม่เหนื่อยก็จริง แต่ชั้นไร้อารมณ์นะคะ คิดดูซิค่ะ
    ชั้นพูดปาว ๆ
    กับนักเรียนมาทั้งวัน เมื่อยกราม เมื่อยลิ้น เมื่อยปาก
    จนอ้ากรามแทบไม่ขึ้น
    คุณยังจะให้ชั้นใช้ปากอีก เลื่อนไปเป็นคืน พรุ่งนี้เถอะนะคะที่รัก
    ฉันจะไม่หยุดปากเลย จริง ๆ สัญญาก็ได้"
    ผัว "โธ่ โธ่ โธ่ คุณไม่รักผมแล้วหรือ ผมขอแค่นิดเดียวเท่านั้นเอง
    ผมจะเอาหมอนอีกใบหนุนหลังให้คุณ
    อยู่ในท่าสบายที่สุด...นะที่รัก..นะ..
    ถ้าคุณไม่ช่วยผม ผมคงนอนตาค้างไปตลอดคืนแน่ ๆ"
    เมีย " เ! อ้อ.. ทั้งดื้อทั้งงอแง อะไรยังงี้ก็ไม่รู้
    น่ารำคาญเสียจริง
    เอ้า..ขยับมาทางนี้ซิ แล้วก็นอนเฉย ๆ นะ ชั้นจะได้
    เริ่มต้นให้..หลับตาเสีย
    ด้วย จะได้หมดเรื่องหมดราวหลับนอนกันเสียที"
    ผัว "คุณน่ารักที่สุด เลย.. ผมพร้อมแล้วล่ะ
    คุณเริ่มต้นได้แล้วล่ะจ้ะ ที่รัก.."
    เมีย "เอาละ..ฟังให้ดีนะ กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว
    มีพระราชาพระองค์หนึ่ง
    มีพระธิดาแสนสวยชื่อ สโนไวท์....................................... >>>>>>>>>>>
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

Re: -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-.

โอ้ยน้อ ตั๋วแบบบ่อตั้งใจ ผิดคาดลาดเลยข่อย คิดหยังลงไป บาปแท้ๆๆ
    เสียดายความดีที่มีให้
    เสียดายหัวใจและเวลา
    เสียดายที่ที่โดนหลอกตลอดมา
    เสียดายคุณค่าความจริงใจ

รวงข้าว
    Guest

Re: -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-.

555+++ ข่อยกะคิดคือเจ้าฮั่นล่ะ พอกะเทินเอ๋ย แม่นตั๊วกันคักเนาะ ติดนิทานก่อนนอนกะบ่บอกกันล่วงหน้าแน่เนาะ

kulwarin_j
    Guest

โอ้ยน้อ....ว่าแม่นมีตะข่อยคิดผุเดียว หมู่กะคิดคือกันตั้วซั้น

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

Re:  -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-.
    หลอกเราให้คิุดไปถึงโน่น
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Himawari
    Guest

555+ เรื่องนี้เคยได้รับ Fw: mail คือกันหล่ะ
    อ่านทีแรกก็ตกใจคือกันหล่ะ คิดไปพุ้นเลย
    ตอนจบสิผิดคาด Re:  -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-. Re:  -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-. Re:  -*""*-. สิ่งที่สามี ..Want.. .-*""*-.