หัวข้อ: ๛กระมม 14๛

กระมม 14

กระมม 14 ครับผมไม่ทราบว่าใครร้อง บอกด้วยนะครับผม

[wma]http://rachain2429.googlepages.com/14.wma[/wma]

kmang_sren
    Guest

Re: กระมม 14

นึกไม่ออกว่าใครร้อง ว่าแต่ว่ากันตรึมมาใหม่ๆเยอะมากเลยครับ เพราะแต่ละค่ายก็เข็นอัลบัมออกมาเพียบเลย

ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันนะ ว่าใครร้อง มันเยอะจริง ๆๆ

boontham
    Guest
    คนแต่งเอาชีวิตจริงมาแต่งได้น่าฟังที่เดียวเหมือนตอนผมเรียนเลยน่าสงสารพ่อแม่นะ
    เด็กบ้านตาอ็องคับtoyota motorban pho
    เทคนิคสุรินทร์ไฟฟ้า46

เสียงเหมือนตรึมคณะวรมันนะครับ แต่ไม่แน่ใจเพราะเขาหายไปนานแล้วครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    ผมบ่แหน่ว่าแม่น สมานชัย เสียงระทมบ่ครับ อาจสิแม่น แต่ว่าม่วนสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

Tags for this Thread