หัวข้อ: Vista ไม่หวั่นแม้วันมามาก

เซนบะออนไลน์
    Guest

Vista ไม่หวั่นแม้วันมามาก

Vista ไม่หวั่นแม้วันมามาก

ชายหนึ่ง

รู้สึกยังไงเมื่อใช้ vista ครั้งแรก

หญิงสอง

เบาสบายอย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนค่ะ

ชายหนึ่ง

ทำไมถึงเลือกใช้ vista

หญิงสอง

เพราะมีแผ่นดรายวี้บ ซึมซับถึงด้านใน CPU ไม่ต้องกลัวว่า CPUจะเลอะ

ชายหนึ่ง

Vista ดีกว่า Xp อย่างไร

หญิงสอง

ยืดหยุ่นมากกว่าค่ะ แถมยังมี Gadget ให้สวมใส่มากมาย

ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการบอกเวลา ว่าใช้มากี่ชั่วโมง จับเวลาการใช้งาน และ อื่นๆค่ะ

ชายหนึ่ง

ต้องการอะไรมากที่สุดใน vista

หญิงสอง

อยากให้ขายถูกลงค่ะ แยกขายเป็นแผ่น ซื้อหนึ่งแผ่นแถมหนึ่งแผ่น เผื่อว่าวันมามากแผ่นเดียวจะไม่พอนะคะ

ชายหนึ่ง

ฝากอะไรถึงบิล เกด หน่อย

หญิงสอง
    ขอบคุณพี่บิลมากค่ะที่ทำให้ผู้หญิงอย่างเรา สะดวก สบายมากขึ้น เคยใช้แต่กาบมะพร้าวพอมาลองใช้ vista แล้วรู้สึกสบายตัวมากเลยค่ะ เดินไปไหนมาไหนมั่นใจไม่หวั่นแม้วันมามากค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ

Re: Vista ไม่หวั่นแม้วันมามาก

ฮ่วย คือเป็นจังซั่นละ

Re: Vista ไม่หวั่นแม้วันมามาก

โอ้ยจั้งชั่นสิหันมาไช้ Vista แล้วย้าน Ram ข่อยแฉะ 555555555+++++
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

Tags for this Thread