หัวข้อ: +++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!! +++

+++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!! +++

++เทสสสส++ ลองโพสต์จักบทก่อนเด้อจ๊าพี่น้องงงงงง ....อิอิ เรื่องมีอยู่ว่า

อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!!!!!!!!!!!!!!!

จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่งผู้ชาย

เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง

ผมกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตูปัง !!!!
    สักพักมีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆผม แล้วมีเสียงลอดออกมา

ชายนิรนาม : "สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม"
    ผม : นึกในใจ อืม อะไรของมันว่ะ แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันว่ะ เลยตอบกลับไป " เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ"
    ชายนิรนามถามต่อ : " แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ"
    ผม : นึกในใจ มึงจะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม " เอ่อ คือ ขี้อยู่อะครับ"
    ชายนิรนามถามอีก : "นอนดึกนะเนี่ย ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย"
    ผม : อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย คงกำลังหาเพื่อนคุย " เออ กลับบ้านที่จันทน์ ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า"
    สำหรับประโยคสุดท้ายของชายนิรนาม ที่ทำให้ผมขนลุก

ชายนิรนาม : " เฮ้ยๆ กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ ห้องข้างๆเป็นเอี้ยอะไรไม่รู้ พูดตอบมาตลอดเลย"

ผม : +++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   ++++++ เข้าห้องน้ำ มอเตอร์เวย์  ระวัง!!!!!!   +++

ขำขำ คร๊าบ อย่าคิดมาก อิอิ ........ ^_^
    *(๏?ิ_?ิ๏)* เมื่อตะวันนิทรา ฟ้าจะรอพบจันทร์ ฉันจะฝันถึงเธอ *(๏?ิ_?ิ๏)*
    ?W?lcom? T๐ Baanmaha.Com?

5555++อยู่เงียบๆบ่เป็นเนาะหนี่กะเด่ย เป็นติ๋มบ่ก้าเว้ากับไผอิหลี
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ฟากฟ้า
    ฮ่าๆๆ ฟังดีๆก่อนเด้อพี่น้อง จั่งตอบกลับไปเดี๋ยวเขาจะ
    หาว่าเราบ้า ฮ่าๆๆๆ

poolsarp
    Guest
    55555+ โอ้ยขำ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    ก๊ากๆ คนหล่อหัวแบบลืมโต เอิ๊กๆ ที่แท้เขาคุยโทรศัพท์ อิอิ
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    โอ้ยเนาะตุ๊กตากะดาย พี่ละคึดย่านๆล่วงหน่าละ นึกว่าเรื่องหยัง..หน่ายคนเด้..แต่ว่ากะขำยุ.คิกๆๆ

Oo กามเทพน้อย oO
    Guest
    >>

....................... ::) ::)

ตอนแรกสิอ่านหัวข้อ

ก้อบ่กล้าเข้ามาน้อ

แต่พอทำใจดีสู้เสือเข้ามาอ่าน

ก้อเป็นอันต้องขำกลิ้งกันไปเย้ย

-+-+-+-

.. * อารมณ์ดีขึ้นเยอะ อิอิ :p * ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

สัญญาณรบกวนนะพี่ไม่ใช่เสียงจากห้องข้างๆหรอก ::)

หวานน้อย
    Guest
    อ้าวนึกว่าเล่าเรื่องผี แป่วๆๆๆๆๆ

Tags for this Thread