หัวข้อ: บอร์ด 1 เต็มครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

บอร์ด 1 เต็มครับ

บอร์ด 1 เต็มครับ ยัดไม่เข้าจริงๆ

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest
    ผมว่าไหน ๆ มาใช้บอร์ดใหม่ที่ทันสมัยดีกว่าครับ สมาชิกจะได้ไม่พะวงทั้งสองบอร์ด

บอร์ดเก่ากะอยากให้เปิด ยังอยากเข้าไปอ่านอยู่จ้า แต่บ่จำเป็นต้องเปิดให้ตอบกระทู้ หรือโพสต์กะได้ แค่เปิดให้อ่าน
    ถ้าอยากตอบกระทู้ หรือโพสต์กระทู้ใหม่กะให้มาโพสต์อยู่บอร์ด2พี้หละ ได้บ่ อย่าไล่เตะข่อยเด้อหละขอนั่นขอนี่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    ครับผม...เดี่ยวให้ผมลองลบข้อมูลเก่าๆ ที่บ่จำเป็นออกก่อน เผื่อพอเปิดได้บางส่วน

ขอบคุณทุกคำแนะนำ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackie cat
    บอร์ดเก่ากะอยากให้เปิด ยังอยากเข้าไปอ่านอยู่จ้า แต่บ่จำเป็นต้องเปิดให้ตอบกระทู้ หรือโพสต์กะได้ แค่เปิดให้อ่าน
    ถ้าอยากตอบกระทู้ หรือโพสต์กระทู้ใหม่กะให้มาโพสต์อยู่บอร์ด2พี้หละ ได้บ่ อย่าไล่เตะข่อยเด้อหละขอนั่นขอนี่
    ผมเห็นด้วยกับสาวติ๋มครับ คงบอร์ดแรกไว้แล้วกะบ่ให้มีการตั้งกระทู้ใหม่ ส่วนสิโพตส์หรือตอบกระทู้ให้ใช้บอร์ดสองครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    งง ค๊า งง เข้าบอร์ด ใหม่ละงง คัยตะอ่านอยู่บอร์ดเก่าละจ้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น

ของใหม่กะแจ่มคือกันครับ ผมว่าน่าสิเข้าที่เร็วๆนี้ ใช้งานยากแต่ทันสมัยกว่า มีน้องๆเขาติงเรื่องสีมาเขาบอกว่าสีมันทึบๆยังไงชอบกล อิอิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ยัดไปยัดมาก็เข้าได้ อิอิๆๆ ดีกว่าของเก่าอยู่ตั้วละเน๊าะของใหม่นี้...น้องๆแฟนเลงเข้ามาบ่อยๆก็สิชินไปเองครับ

สียังอึมครึมยุติ ถามพี่น้องเบิ่งหว่าซิเอาหยังดี

สีแดง

สีส้ม

หรือสีฟ้าใส

สีนานวล กะเอานำ

บอร์ดใหม่กะเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ .......แรกๆมาหาหยังบ่พ้อ แต่ตอนนี้ ....เห็นแล่ว

.. อิอิ...

Tags for this Thread