หัวข้อ: เอารูปไปใส่ในข้อมูลตะของจั่งได๋ครับ

บ่าวไทเลย
    Guest

รอบยิ้มพิมใจ เอารูปไปใส่ในข้อมูลตะของจั่งได๋ครับ

สิเอารูปไปใส่ในข้อมูลส่วนโตจั่งได๋ครับ บอกผมแหน่คร๊าบบบบบบบบบบบบ ปวดหัวแล้วววววว
    เอารูปไปใส่ในข้อมูลตะของจั่งได๋ครับ

สาวบ้านนา2
    Guest
    ๑ เข้าไปใน แผงควบคุมส่วนตัว

๒ ดูเมนูซ้ายมือ คลิก แก้ไขรูปส่วนตัว

๓ กดปุ่มให้เป็นสีเขียวตรง ใช้รูปส่วนตัว

ใส่ Url ของรูปภาพ คําเตือน รูปอย่าใหญ่เกินที่กําหนดให้เด้อ

ควรลดขนาดรูปก่อนอัพรูปคะ

บ่าวไทเลย
    Guest
    บ่เห็นมีปุ่มสีได๋เลย ครับ มันอยู่หม่องได๋ ปุ่มที่หว่า

สาวบ้านนา2
    Guest
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวไทเลย
    บ่เห็นมีปุ่มสีได๋เลย ครับ มันอยู่หม่องได๋ ปุ่มที่หว่า
    อ้อ มันเป็นตัวเลือกคะ เพียงเจ้าเลื่อนเม้าไปกดให้เป็นสีเขียวตรง เครื่องหมายวงกลมนะคะ ที่มีคําว่า ใช้รูปส่วนตัวนะคะ

ปล ค่อยๆศึกษา ไม่ต้องรีบ เดวปวดหมอง บรอดยุคไฮเทค คะ ฮี่ๆๆ

สาวบ้านนา2
    Guest

ตรงนี้คะ

ฅนภูไท2
    Guest
    ไปที่ข้อความส่วนตัว แล้วไปที่แก้ไขรูปส่วนตัว แล้วกะคลิก Browse ขนาดภาพไม่เกิน 80x80 หรือ 19.5 Kb แล้วก็คลิก ข้อมูลที่ถูกเปลี่ยน จบ

บ่าวไทเลย
    Guest

รอบยิ้มพิมใจ

มันบ่มีนี่แหล่ว อันที่หว่าฮั่น

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ตามนี้ครับ

บ่าวไทเลย
    Guest
    ลองแล้วครับ พอจัดเก็บ ข้อความกะบอกหว่า อินวาลิด ว่าซั่น เดี๋ยวผมเอาลิงค์ให้พี่เบิ่งเด้อหว่าถืกบ่
    http://www.baanmaha.com/community/at...1&d=1189695286

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ลองแร่ะ ต้องใช้รูปเล็กๆเด้อถึงจะอัพได้ อย่าเกิน 64 kb อิ อิ

หมายเหตุ: ขนาดสูงสุดของรูปส่วนตัวคือ 100 x 100 px หรือ 64.0 KB (ควรจะเล็กกว่าที่กำหนด)