หัวข้อ: เมนู บ่ครบครับ

บ่าวไทเลย
    Guest

รอบยิ้มพิมใจ เมนู บ่ครบครับ

เมนูมาบ่ครบแหม๋ครับ เฮ็ดจั่งได๋ แก้จั่งได๋ครับ
    เมนู บ่ครบครับ

บ่าวไทเลย
    Guest
    อันที่วงไว้ฮั่นหล่ะครับ ที่ผมบ่มีแหม๋ พี่ๆ ทีมงานครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ตามสภาพครับ ค่อยเป็นค่อยไป

สาวบ้านนา2
    Guest
    บ่าวไทยเรย ใจเยนๆเจ้าสิฟ้าวไปดับเพลงไส ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    มาแล้วครับบ่าวเซียงน้อยอุตส่าห์สมัครใหม่...ดีนะที่เผิ่นจับเอวใว้ทันเลยได้กลับมาใช้ชื่อเก่า และเมล์เก่า///ขอบคุณไปยังที่ปรึกษาที่ บริการเมล์ให้

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เอ่า...มาละติท่าน โอ้ได้ชื่อเก่าพร้อมบาดนิ

เพิ่มลูกเล่น วิธีแก้ไขให้มี ออฟชั่นเพิ่มตอนตั้งกระทู้
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

++ อิอิ ++ ตุ๊กตาไล่ฝน คนเก่ากะมาแล่วค่ะ .... อิอิ .. ขอบคุณค่ะ ..

ฅนภูไท2
    Guest
    ส่วนผมขอใช้ชื่อใหม่นี่หละ รอให้อิหยังเข้าที่เข้าทางก่อนเพราะสิได้เป็นการทดลองการใช้งานไปในโต
    ตอนนี้ ชื่อเก่าผมส่ง Pm บ่ได้ครับ รับได้อย่างเดียว
    ปล. แต่ว่าถ้าได้ชื่อเก่าตำแหน่งจั่งสิเปลี่ยน อิอิอิ แบบว่าย่านถืกลดขั้นลดเงินเดือนครับ 55555

ไกรทอง
    Guest
    ผมกะชื่อใหม่แต่วาใจเก่าคับคันบ่ตามหาตะเภาแก้ว ตะเภาทอง คือซิบ่มีชื่อไกรทองยุอิๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    55555 เพิ่งรู้ว่าข้อความส่งออกมันเต็ม ลบออกแต่ข้อความรับ บ่ทันสังเกต แสดงว่าจำมาจากบ้านหลังเก่า ของใหม่แจ่มอิหลีครับข้อความเกินสิขึ้นสีส้มสีแดงส่งบ่ได้ เฮ็ดให้บ่หนักเว็บต้องลบข้อความเก่าออกก่อนจั่งใช้งานได้ บ่คือบ้านหลังเก่า 55555

Tags for this Thread