หัวข้อ: ระบบอัพเดทคะแนน กำลังอัพเดทครับ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ระบบอัพเดทคะแนน กำลังอัพเดทครับ

เกณฑ์การให้คะแนน และรับคะแนนจากระบบ

• สำหรับทุกๆ วัน สมาชิกจะได้รับ 1 คะแนน

• สำหรับทุกๆ กระทู้ สมาชิกจะได้รับ 1 คะแนน

• สำหรับทุกๆ ชื่อเสียง สมาชิกจะได้รับ 1 คะแนน

• จำนวนกระทู้อย่างน้อย 30 สมาชิกจึงจะสามารถให้ชื่อเสียงแก่คนอื่นได้

• สมาชิกต้องมีชื่อเสียง 10 ถึงจะสามารถให้ชื่อเสียงแก่คนอื่นได้

• สามารถให้ชื่อเสียงแก่ผู้อื่นได้ 20 คน ภายใน 24 ชั่วโมง

• สมาชิกต้องให้ชื่อเสียงแก่ผู้อื่น 10 คนขึ้นไป ถึงจะย้อนกลับมาให้คนเดิมได้อีกครั้ง

สำหรับท่านใดที่เคยได้คะแนนโหวต จากบอร์ดเก่ากี่แต้ม

เดี่ยวผมอัพเดทให้เด้อ บ่ต้องห่วง ผู้ใด่ได้น้อยกว่าเก่า

กะทวงมาได้ครับ บางเื่อกะตาลาย
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    สงสัยมาโดนแล้วครับ....คะแนนที่ได้สิเอาไปเฮ็ดอีหยัง...มันมีผลอีหยังตามมาบ่ครับ...อยากฮู้ซือๆ...:p:p:p

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    มีอยูอ้ายมั่ว เจ้าสิได้รับ ถ้วยกาไก่ หนึ่งใบ พร้อมตั่วเครื่องบินไปกลับ ปักใต้กรุงเทพหนึ่งที่นั่ง

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เอ่า..เจ้ากะดายหว่าแม่นฮู้แล่ว ผู้ใดมีคะแนน 100 คะแนน

กะซิได้หอมแก้มสาวบ้านนา ก่อนหมู่ละเนาะ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest
    100 คะแนน ต่อหนึ่งครั้งต่อการหอมแก้ม(ก้น)

สาวบ้านนาซิขัดบ่ อิอิ

แล้วยังได้รางวัลตั๋วเครื่องบินไปกลับกรุงเทพ-สุวรรณภูมิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    คืออ้ายฟ้าสางบ่เอาเด้อ 5555 ขะน้อยขอบาย 55555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    ครั้นไผได้ 200 ขึ้นไป สิได้รับบัตรเชิญ จาก พี่หล่อ กินเข่ามื้อหนึงเด้อ ข้าวเหนียวไก่ย่าง:p

ครันไผได้300ขึ้นไป สิได้รับบัตรเชิญ กับพี่ฟ้าสางฟรี พร้อม สอน โปรแกรมเมอร์ไห่ฟรีอีกด้วย

หนึ่งวันเต็ม อ่ะ อ่ะ รีบกน่อยเด้อ ไผอยากได้ความรู้
    :D

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    แล้วหม่องให้ชื่อเสียง มันอยู่หม่องได๋หล่ะครับ...งงไปใหญ่เลยขะน้อย