หัวข้อ: สมาชิกเก่า ที่เข้าระบบมาแล้วมองไม่เห็นออปชั่นเสริม อ่านที่นี่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

สมาชิกเก่า ที่เข้าระบบมาแล้วมองไม่เห็นออปชั่นเสริม อ่านที่นี่

สำหรับสมาชิกเก่าบางท่านที่ล้อกอินเข้าระบบได้แล้ว แต่พอจะตั้งกระทู้
    กลับมองไม่เห็นตัวเลือก หรือออปชั่นต่างๆ ไม่ต้องตกใจครับ ให้ท่านเข้าไป
    เปิดใช้งาน โดยคลิกที่ แผงควบคุมส่วนตัว มองขึ้นไปข้างบนครับ เมนูแรก
    แล้วคลิกที่ แก้ไขตัวเลือก แล้วเลื่อนสกอร์ลงมาเรื่อยๆ จนถึง ส่วนเบ็ดเตล็ด

ตามภาพเลยน่ะครับ ผมง่วงมากเลย สมาชิกเก่า ที่เข้าระบบมาแล้วมองไม่เห็นออปชั่นเสริม อ่านที่นี่

ภาพที่ 1
    ตัวอย่างก่อนที่ยังไม่ได้เข้าไปเปิดใช้งานออปชั่น ในส่วน ตัวเลือกเบ็ดเตล็ด
    สมาชิกเก่า ที่เข้าระบบมาแล้วมองไม่เห็นออปชั่นเสริม อ่านที่นี่

ภาพที่ 2
    การเปิดใช้งานในส่วนรูปแบบการพิมพ์ เลือกตามภาพน่ะครับ

ภาพที่ 3
    หลังการเข้าไปเปิดใช้งาน และเริ่มตั้งกระทู้
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ตามภาพเลยน่ะครับ ผมง่วงมากเลย

ง่วงก็ไปนอนดิ้ ไม่เห็นมีใครจับคุณผูกกับเก้าอี้ อิ อิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    ขอบคุณค่ะ นางลองของใหม่ พี่หล่อแล่ว เพ่ปุ้ยยยยยยยไปไสมานี๊มีหยังบอก

อิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สาวบ้านนา
    ขอบคุณค่ะ นางลองของใหม่ พี่หล่อแล่ว เพ่ปุ้ยยยยยยยไปไสมานี๊มีหยังบอก

อิอิ
    อาโหล i am here .where are you ka nong nang? ei ei ei
    มีไรจาบอกเค๊าเหรอ พอเค๊ามาตะเองก็หายไปเลย:p

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ฮ่าๆๆ โอยยย ทางนี้หละคิดว่าเป็นลูกผุช่อยภรรยา บ่มีออฟชั่นเสริมนำหมู่ เกือบแม่นโทรไป วีนแตกน่อนิ 555+ ขอบคุณคะ

ปล...ง่วงกะห้ามนอนเด้อ งานบ่แล้ว ..เดียวเอาคัตตอลบัด ถ่างตาไว่ 555+