หัวข้อ: วิธีขอบคุณเจ้าของกระทู้

ฟ้าสางที่บางกอก
    Guest

วิธีขอบคุณเจ้าของกระทู้

ในแต่ละกระทู้ที่เจ้าของกระทู้ได้ตั้งขึ้น จะมีปุ่มสำหรับกดเพื่อแทนคำขอบคุณ ดังรูป ท่านสามารถกดเพื่อเป็นกำลังใจแก่เจ้าของกระทู้ได้

เมื่อกดไปแล้วคำขอบคุณจะนำไปแสดงเป็นจำนวนคำขอบคุณที่รายละเอียดของผู้ตั้งกระทู้ ด้งรูป (Thanked)

นอกจากนี้ หากเราไปขอบคุณเจ้าของกระทู้อื่น ๆ ก็จะมีจำนวนคำขอบคุณมาปรากฎที่รายละเอียดของเราเช่นกัน ดังรูป (Thanks)

และสามารถเข้าไปดูรายละเอียดกระทู้ที่ได้รับการขอบคุณได้ที่ แผงควบคุมส่วนตัว >> รายการคะแนนชื่อเสียงที่ได้รับ ล่าสุด

วิธีขอบคุณเจ้าของกระทู้

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    อีกวิํีํธีหนึง คือโทรไปบอกอีกทีก้อได้คะ ฮ่าๆๆๆๆ ขอบคุณอีกรอบพี่ฟ้าสาง

ไม่อยากเลยใช่ใหมการที่จะขอบคุณใครสักคน หรือจะขอบขอบคุณแบบยายหนูซิงละ

อิอิอิอิอิ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    โอ้..ขอบคุณแบบยายซิง ย่านผู้เฒ่าในเว็บหัวใจวายยุ :d
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    โอ่ววว..แจ่มขนาดเลย โชว์ฮอดชื่อคนขอบคุณ สิหลอยให้ไผเป็นพิเศษบ่ได้แล้วตั่วบาดนิ 555+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    ฮ่วย....แบบนี่ไผ๋บ่มีกระทู้เบิดสิทธิ์ได้รับคำขอบคุณตั๊วนี่

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    มาขอบคุณกันเถอะ ^_^

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    วิธีนี้ช่วยในการประหยัดพลังงานในการสร้างกระทู้ใหม่ด้วยครับ

เพราะถ้าคิดหว่าจะตอบคำว่า ขอบคุณครับ แนะนำให้คลิก Thanks แทนดีกว่าครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน