หัวข้อ: อยากให้รายงานความคืบหน้าเรื่องการแก้ไขเพลง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น อยากให้รายงานความคืบหน้าเรื่องการแก้ไขเพลง

ผมอยากให้ผู้ดูแลบอร์ดรายงานความคืบหน้าเรื่องการแก้ไขเพลงมาให้รู้แหน่ครับ เพื่อสิได้บ่ต้องเสียเวลาเข้าเบิ่งซ้ำอีก แล้วกะเพื่อความรวดเร็ว ส่วนเจ้าของกระทู้สิไปเช็คกระทู้เพลงเจ้าของอีกครั้งกะได้ครับ
    ส่วนของผมที่แก้ไขไปแล้วกะมี พรศักดิ์ ส่องแสง เดือนเพ็ญ อำนวยพร
    ธรรมะรักษาจิต ตอนนี้กำลังแก้ไขบอร์ด เพลงสากลเก่าอยู่ครับ นอกนั้นกะประปราย

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ครับผม...ตอนนี้บอร์ดหมอลำ หมวด สาธิต ทองจันทร์ แก้แล้วละครับ

เชิญรับชม รับฟังได้ ณ บัดนี้
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เอ็มวี รวมเพลงต่าย อรทัย แก้หมดแล้วครับ เหลืออีกหลายอยู่ที่ยังบ่แก้
    (สาเหตุไม่ว่างกำลังเหงา อิ อิ)

เพลงลูกทุ่งย้อนยุคค่ะ เรียบร้อย เหลือแค่พุ่มพวง ดวงจันทร์ กับสายัณห์ สัญญาอีกนิดหน่อย

เพลงลูกทุ่ง10หน้าแรกเรียบร้อยฟังได้จ้า แล้วกะศิริพร อำไพพงษ์เรียบร้อยเซิญฟังได้แล้วจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    นางรายงานบ่ได้เน้นแก้ไข ฟังเพลงใดกะแก้หม่องนั้นละคะ ครั้นอยูหมวดนั้นนานหน่อยก้อแก้หลายเติบ
    สามสี่เพลง เซาเมื่อยแล่วก้อต่อคะ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    ตามสภาพครับ...ระยะทางพิสูจน์ม้า การเวลาพิสูจน์ทีมงาน
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    มื้อนี้เซาเมื่อยก่อนแสบตาแฮง เอ๋ พจณา เรียบร้อยแล้วครับ ส่วนเพลงสากลเก่า ฮอดหน้าเจ็ดครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    เพลงสากลเจ๊ก็กำลังแก้อยู่นะค๊า ลองไล่ๆดูแล้วจาเห็น อิ อิ

รายงานสดครับ ตอนนี้ บอร์ดหมอลำ หมวด สมหมายน้อย ดวงเจริญ เรียบร้อย หมวด รุ่งโรจน์ เพชรธงชัย ถึงหน้า 3 อาจจะต้องรีเซตตัวเองก่อน เนื่องจากถ่านหมด

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    รายงานสด รวมเพลง อัสนี & วสันต์ เสร็จแล้ว แต่ถ้าใครจะฟังถ้าล๊อคอินที่บ้านหลังเก่า

ก้อจะเข้าไปฟังได้คะ จะกระโดดไปอัตโนมัติ ไม่แน่ใจว่าพี่ พี่หล่อของเรา ไปลากมาจากบ้านหลังเก่ายัง