หัวข้อ: ต้องการเปลี่ยนชื่อในบ้านมหามาทางพี้ ๆ

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์

ต้องการเปลี่ยนชื่อในบ้านมหามาทางพี้ ๆ

ขอถามท่าน Admin board หน่อยครับว่า สามารถเปลี่ยนชื่อเป็น ภาษาไทยได้ไหม
    -ถ้าเปลี่ยนได้แล้ว.........สามารถ login ชื่อไทยได้ไหม
    **บอร์ดเดิมเปลี่ยนได้ (แต่ต้อง login ชื่อภาษาอังกฤษที่ใช้สมัครตั้งแต่เดิม)

คำถาม 2 คำถามครับ ขอบคุณครับ
    (เคยคุ้นแต่ phpbb2.x)

เพิ่มเติม....เนื่องจากมีคนโทรแจ้งผมหลายคนว่าอยากเปลี่ยนชื่อในบ้านมหาจากชื่อเดิม เป็นชื่อใหม่ วันนี้ผมมาเจอกระทู้นี้ ขอให้แจ้งความประสงค์ได้เลยครับว่า ท่านมีความประสงค์ที่อยากจะเปลี่ยนจากชื่ออะไร เป็นชื่ออะไร และโปรดอ่านรายละเอียดให้ดี ๆ จากคอมเม้นท์ หรือการตอบกระทู้นี้ ของ "บ่าวคนเดิม" นะครับ

แต่...เอ๊ะ...ถ้าทุกท่านเปลี่ยนกันหมด ผมจะจำท่านได้หรือเปล่าผมก็ยังไม่แน่ใจ ฉะนั้นเอาอย่างนี้ดีไหมครับ อยากจะให้เฉพาะท่านที่อยากเปลี่ยนจริง ๆ นะครับ (เอ๋ากะเปี่ยนอีหลีล่ะเนาะเพิ่นจั่งแจ้ง...อิอิ) ทั้งนี้ทั้งนั้นเพื่อจะไม่เป็นการเพิ่มภาระให้กับเว็บมาสเตอร์ เพราะบางที ท่านอาจอยากไปออกรอบตีกอล์ฟบ้าง ....5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 16-03-2011 at 19:40.

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    สำหรับท่านใด่แจ้งเปลี่ยนชื่อแล้ว ให้ใช้ชื่อใหม่ล้อกอินแทน ครับ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    สำหรับท่านที่จะให้เปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทย
    ให้แก้ไขข้อมูล วัน เดือน ปีเกิดให้เรียบร้อยก่อนเด้อครับ
    แล้วค่อยมาโพสต์คำขอเปลี่ยนชื่อ เพื่อป้องกันข้อผิดพลาด....

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เปลี่ยนได้เด้อครับ ไปตรงนี่เลย..อยากเปลี่ยนว่าหยัง ไส่ชื่อลงไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 09-06-2009 at 10:18.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ คมคาย ครบุรี
    ขอขอบคุณท่านเว็บมาสเตอร์มากๆเลยครับผม
    ที่กรุณาประทานชื่อใหม่ให้ผม..ขอบคุณครับผมธุจ้าธุจ้าธุจ้า

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ต้องการเปลี่ยนชื่อเป็นภาษาไทยพิมพ์ชื่อไว้ตรงนี้จ้าแอดมินจะเข้ามาเปลี่ยนให้

btk3000
    Guest
    เปลี่ยนให้นำแนครับ จาก btk3000 เป็น คนเกษตร ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ปั้ม อาภัพ
    ผมกะวาสิเปลี่ยนซือยูคับ แตบ่มีเวลาไปที่ว่าการจักเทือเลย

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมาร์ท
    เปลี่ยนชื่อให้ผมด้วยคนนะครับ จาก สมาตร์ สุมาลี เป็น อีเกิ้ง ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวมาร์ท
    แจ้งเปลี่ยนชื่อไปแล้วแต่ยังไม่มีการเปลี่ยนแปลงเลยครับ จาก สมาตร์ สุมาลี เป็น อีเกิ้ง ครับ

Tags for this Thread